Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

Èo vỏng 3 phỏng vấn hội đồng chắc thiên về tình huống nhiều thui :) Hôm trước mình Pvan vòng 2 ở Maritime thấy toàn hỏi tình huống sales ko ah ... chắc ở techcom cũng vậy ...

Có bạn nào có câu tình huống hay hay không, post lên giải quyết chơi đi... mình không mạnh về giải quyết tình huống lắm...

Sao Hcm lẹ thế nhỉ ^^....mà vòng 3 phỏng vấn chỉ có 5 phút mỗi người à, @@ phỏng vấn gì vậy trời @@...đợt của mình la 15h10, đợt tiếp theo thì 15h15, như thế la sao @@??? có ai có ý kiến gì về vấn đề này không nè.

Trên lịch là thế thui,thực tế thì cũng còn tùy từng người mà. Có người ngắn người dài,time linh động thoải mái. Mình pv vòng 1 theo lịch là 14h30 mà đến 15h30 mới đến lượt:(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mọi người ở TP HCM mai đi thì về thì post đề cho mọi người nhé. sao ở HN chưa có kết quả nhỉ? hay toạch hết rùi.

mới xong lúc 9h20
hỏi y chang vòng phỏng vấn 1 thôi.

có hỏi thêm mấy câu về kinh nghiệm làm việc. Phải trả lời thật. Ko thì tiêu đó. Người ta gài xem mình thành thật tới đâu đại loại như anh cũng có người wen làm ở đó sao ko thấy em?hay em làm chuyện gì ở đó....

Mình pỏng vấn chung với 1 em nữ Kinh tế. Người ta hỏi Bạn có tham gia chương trình thử sức cùng nhà tuyển dụng ko? Bạn đó trả lời có. Anh PV hỏi tiếp, bạn ấn tượng với bạn ứng viên nào nhất, bạn nào đạt giải?-Bạn nữ nói em ko biết >>>>>>>>>>>>chém gió
Gia đình em có ai gửi tiền Tech ko?
Câu cuối: em còn hỏi gì nữa ko?

thanks mạnh nào

• Like
Reactions: 2nn
Chán khủng khiếp.Hội đồng phỏng vấn 2 người. đi phỏng vấn lần 2 đụng ngay chị đã phỏng vấn lần 1. Vào chỉ biết cười trừ. Giới thiệu bản thân 2 lần với cùng một người, haiz. Câu hỏi sau lại cũng là câu hỏi chị đó hỏi trong lần 1. Nản chưa.....

Cám ơn đã chia sẻ, 1 tiếng nữa đi Pv vòng cuối, chúc các bạn mm, chúc bản thân mm hơn 1 chút ^^...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên