Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

Có vẻ như cái trò Techcombank này khá là ảo, bạn tớ trung bình có 6.0 vần vào vòng phỏng vấn sơ loại như thường, đúng là có nộp hồ sơ là có vào vòng sơ loại.^^...
Mình phỏng vấn 24/10 vị trí RM có ai cho thêm vài kinh nghiệm không nè: câu giớit hiệu bản thân nói bao nhiêu là đúng đủ hay chỉ là câu hỏi thủ tục thôi.

'' Khi đến tham gia phỏng vấn các bạn sinh viên phải mang theo
Bản thông tin ứng viên theo mẫu Techcombank có dán ảnh (download tại website tuyển dụng Techcombank) có số báo danh do ngân hàng cung cấp theo danh sách thông báo trên website, đơn xin việc và Cv cá nhân (các bạn vui lòng không mang theo bảng điểm, sơ yếu lý lịch hoặc các giấy tờ cá nhân khác) "

Bạn nào đi pv rùi cho mình hỏi cái này với : bản thông tin ứng viên nộp là bản trắng down trên mạng hay là bản mà mình đã điền thông tin đây đủ nộp wa mail vậy . tại minh thấy khó hiểu qua, lại còn cả cv cá nhân nữa...thanks all :)

'' Khi đến tham gia phỏng vấn các bạn sinh viên phải mang theo
Bản thông tin ứng viên theo mẫu Techcombank có dán ảnh (download tại website tuyển dụng Techcombank) có số báo danh do ngân hàng cung cấp theo danh sách thông báo trên website, đơn xin việc và Cv cá nhân (các bạn vui lòng không mang theo bảng điểm, sơ yếu lý lịch hoặc các giấy tờ cá nhân khác) "

Bạn nào đi pv rùi cho mình hỏi cái này với : bản thông tin ứng viên nộp là bản trắng down trên mạng hay là bản mà mình đã điền thông tin đây đủ nộp wa mail vậy . tại minh thấy khó hiểu qua, lại còn cả cv cá nhân nữa...thanks all :)

Là bản có thông tin bạn ah :)

bạn ơi ! nếu là bản có thông tin rùi thi sao họ còn nói nộp cả cv nữa nhỉ ??? ko phải là trùng nhau sao ? :(

ming dang chuan bi di thuc tap ngan hang ma ko piet phai lam gi day nua.cach thuc chuan bi nhu the nao.ban nao chi minh voi nha.thank nhiu nhiu^^

các bạn cho mình hỏi với. Trên website yêu cầu khi đi phỏng vấn mang theo Bảng thông tin ứng viên (cái này thì down về rồi), đơn xin việc và CV cá nhân.
Cái CV cá nhân có phải là Bảng thông tin ứng viên down về k bạn? Hay phải viết cái nữa

Các bạn cho mình hỏi, "Bản thông tin ứng viên theo mẫu Techcombank có dán ảnh (download tại website tuyển dụng Techcombank) có số báo danh do ngân hàng cung cấp theo danh sách thông báo trên website", mà số báo danh điền chỗ nào vậy các bạn? con cv cá nhân là viết bằng tiếng Anh hay tiếng Việt?

minh o hcm. 25/10 phong van teller techcombank . ai co kinh nghiem jup mjnh voi!!!!!!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên