Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

ngày nào cũng hóng, cũng ngóng Tech :)) có khi nào nó ko thông báo trên web ko nhỉ? Nếu bạn nào đc gọi đi thi viết rồi thì nhớ thông báo để các con tim khác bớt hồi hộp, ra vào trông mong :D

hôm 20 mình test viết rồi,có 10 câu tính nhanh (ko được dùng máy tính). tầm 20 câu EQ,5 câu IQ,10 - 15 câu Tiếng Anh,mình ko nhớ chính xác lắm ;)

TECH ko thông báo luôn danh sách đi nhỉ, làm mọi người hồi hộp quá . Chắc mấy ngày này tỉ lệ người vào web techcombank tăng lên đáng kể ^^. Mà ko biết bao nhiêu bạn sẽ được vào vòng 2 này các bạn nhỉ?

TECH ko thông báo luôn danh sách đi nhỉ, làm mọi người hồi hộp quá . Chắc mấy ngày này tỉ lệ người vào web techcombank tăng lên đáng kể ^^. Mà ko biết bao nhiêu bạn sẽ được vào vòng 2 này các bạn nhỉ?

Tầm 200 bạn thi test thôi :D KQ thì đc có 20-30 bạn đc Thực tập chính thức ;)

sao cứ thấy tech thế nào ấy nhỉ, tuyển có 3 vị trí, mà toàn vị trí không đòi nghiệp vụ gì cao hết, chỉ cần bỏ công bỏ sức ra thôi, làm cho người ta nghi ngờ tuyển thực tập là để vào làm không lương cho tech chứ không phải đào tạo gì cả, có ai nghĩ giống mình không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên