Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

mình pvan vị trí CVien KHCN bên sở giao dịch, pvan ở tầng 1, có 2 anh, 1 anh PGĐ, 1 anh trưởng phòng nhân sự, chủ yếu hỏi: em có 5 phút giới thiệu bản thân.... nói càng nhìu càng tốt, sau đó nếu họ thấy thắc mắc gì trong câu trả lời, sẽ hỏi lại... nếu thấy bạn trả lời đc, họ hỏi 1 số câu khác để khai thác bạn, cẩn thận mắc bẫy nhé, trả lời sát với mẫu nguyện vọng ấy... có thể câu hỏi tình huống nữa, anh PGĐ đóng vai KH, rất khó tính.... @-) ^^ Chúc các bạn pvan tốt :-*!!!

Có phải Hà My chung cấp 1 với mình ko nhỉ? :D

Huhu,có ai gọi lên Hội Sở hỏi chưa dzậy.Tại sao bị out tt tiềm năng rồi còn cho tt hội sở chi z.Bực bội quá!

Ủa có kết quả của thực tập tiềm năng rồi hả bạn?

Chưa có kết quả đâu bạn ơi. Hồi chiều mình mới đi PV nè. Anh bên phòng nâhn sự nói ít nhất 3 tuần nữa ah. Dài cổ ra mà đợi thôi mọi người ah. Mà đã biết chắc được thực tập là mừng rồi nè chứ không dma mong được Tiềm năng đâu. Hi

Chưa có kết quả đâu bạn ơi. Hồi chiều mình mới đi PV nè. Anh bên phòng nâhn sự nói ít nhất 3 tuần nữa ah. Dài cổ ra mà đợi thôi mọi người ah. Mà đã biết chắc được thực tập là mừng rồi nè chứ không dma mong được Tiềm năng đâu. Hi

Hehe...thiệt ra thì khi bạn bước ra khỏi phòng pv thì Hội Đồng PV đã chấm kết quả cho bạn rùi..Có điều bạn ko biết thui...Hôm nay mình cũng đi fv,hỏi nhiều ko thể tả..:))

Hehe...thiệt ra thì khi bạn bước ra khỏi phòng pv thì Hội Đồng PV đã chấm kết quả cho bạn rùi..Có điều bạn ko biết thui...Hôm nay mình cũng đi fv,hỏi nhiều ko thể tả..:))

hỏi càng nhìu khả năng đậu càng kao, bạn an tâm rùi nhé

hỏi càng nhìu khả năng đậu càng kao, bạn an tâm rùi nhé

Hihi cái này chưa chắc đâu nha. Tùy người PV nữa. Như mình nè người ta hỏi toàn chuyện bên lề không nè. Hỏi đúng 2 câu cơ bản về kế toán.Mà câu dễ lắm. Như " Kế toán NH khác kế toán Doanh nghiệp chỗ nào".

Cho mình hỏi bạn nào nói bồi thường 21tr là sau khi tt tiềm năng mà không muốn kí HĐ làm việc thì phải bồi thường phải k bạn? Năm trc có nghe 1 sư huynh lớp trên dính vụ này nên hóng quá. Bạn nào biết confirm giúp mình với! Thanks!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên