Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

có tên trong danh sách trúng tuyển mà không có tên đi phỏng vấn?...hix có ai giống mình không vậy?...

Các bạn ơi khi nào mới có thực tập ở các chi nhánh Tỉnh vậy. Hôm trước mình cũng nhận điện thoại được thực tập ở chi nhánh tỉnh mà tới giờ chưa có thông báo gì hết... Sắp nộp đơn vị thực tập rồi chờ hoài chắc chít mất, có bạn nào nhận thông báo thực tập ở các Tỉnh chưa vậy..... Hay là gọi lên phòng nhân sự hỏi thông báo thì có được không?

vậy là pv ở chi nhánh hả mấy bạn
mấy bạn ko có tên trong ds pv có khi được nhận thẳng vô thực tập tiềm năng luôn rồi

Các bạn ơi khi nào mới có thực tập ở các chi nhánh Tỉnh vậy. Hôm trước mình cũng nhận điện thoại được thực tập ở chi nhánh tỉnh mà tới giờ chưa có thông báo gì hết... Sắp nộp đơn vị thực tập rồi chờ hoài chắc chít mất, có bạn nào nhận thông báo thực tập ở các Tỉnh chưa vậy..... Hay là gọi lên phòng nhân sự hỏi thông báo thì có được không?
vì quyền lợi gọi cho chắc ăn, mình nghĩ nên thế.ko vấn đề gì đâu bạn.
Ủa phỏng vấn chi nhánh nào làm chi nhánh đó lun hả mấy bạn ???
bạn mình thực tập chi nhán Điện biên Phủ mà PV ở Hội sở đó. mình nghĩ PV ở HS rồi bắt đầu tản ra thực tập

chi nhánh nào thì pv ở chi nhánh ấy luôn hay sao các bạn ?
Chính xác đó bạn. Làm vậy để tránh lên Hội sở đông wá kiểm soát không được. Mình may mắn được thực tập gần nhà. chỉa qua 1 cây cầu là tới. Hi Chi Nhánh Quận 8 đó. Bạn nào làm ở Chi nhánh Quận 8 vào điểm danh.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên