Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

ôi, cuối cùng thì cũng có thông báo, vui chưa hết thì đã thấy lo, trường mình ai không điều kiện làm khóa luận thì phải đến tháng 4 mới được đi thực tập cơ, pải học thêm ở trường 2 tháng nữa :((

Trường nào chơi ác vậy bạn >"< Mấy trường khác toàn sau 30/04 mới học môn thay thế mà >"<

Các bạn ơi cho mình hỏi chút...trường hvnh đã cho xin giấy giới thiệu thực tập chưa mọi người? Thanks mọi người

Các bạn ơi cho mình hỏi chút...trường hvnh đã cho xin giấy giới thiệu thực tập chưa mọi người? Thanks mọi người
hnay tớ hỏi thầy Sơn ở phòng QLNH thì thầy bảo là ra tết mới có giấy giới thiệu cơ nhưng bạn check mail đi, có mail của Sacombank thông báo là tạm thời chưa cần mà, lúc nào trường cấp thì nộp.

Sacom có ký giấy xác nhận thực tập cho mình ko vậy các bạn,sao h chưa nghe nói j cả?

chào mấy bạn..mình rớt Tiềm Năng rùi...huhu..rớt TN thì minh được chuyển sang thực tập thông thường ở chi nhánh phải không mấy bạn...mình k thấy mail thông báo j cả...:(

may ban oi cho minh hoi minh rot tiem nang thi minh toi trinh dien hom dau tien o chi nhah phai khong may ban,chi nhanh tan binh thi minh xem dia chi chi nhanh o phan dia chi cac chi nhanh tren web sao, vi minh nghi chi nhanh thi co nhieu phong giao dich nen k biet trinh dien o dau?chi nhanh tan binh co phai o duong le van sy k may ban?

may ban oi cho minh hoi minh rot tiem nang thi minh toi trinh dien hom dau tien o chi nhah phai khong may ban,chi nhanh tan binh thi minh xem dia chi chi nhanh o phan dia chi cac chi nhanh tren web sao, vi minh nghi chi nhanh thi co nhieu phong giao dich nen k biet trinh dien o dau?chi nhanh tan binh co phai o duong le van sy k may ban?
Ngày 13/02/2012 ban đến Chi nhánh đã phân bổ trình diện đó bạn. Phải lên Chi nhánh trườc mới biết phân về Phòng Giao Dịch nào chứ bạn.

Ngày 06/02 các bạn tiềm năng sẽ có buổi gặp mặt với các giám đốc chi nhánh và mấy người bên hội đồng quản trị .... hôm đó nhớ chuẩn bị câu hỏi nha ^^! Còn các bạn thực tập thường thì 13/02 đến chi nhánh rùi người ta phân ah !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên