Phỏng vấn thực tập tại ngân hàng ACB

Ở Liễu Giai cũng khá là thoải mái, 2 người pvan 1 người. Hỏi xoáy quanh những gì mình giới thiệu về bản thân. Thêm chút nói về gia đình, biết gì về vị trí này, làm thế nào huy động vốn. Vị trí PFC áp lực, khó khăn em có sẵn sàng làm không?
Mình còn bị hỏi câu em có ý định sau khi ra trg thì đi thạc sĩ nước ngoài không. Hị Hị

tớ đcượ hỏi là em học trg nào? hiểu gì về CSR? hiểu gì về dịch vụ cho vay của ACB? Em hiểu nhiều như vậy tại sao k chọn vị trí tín dụng? hết!
Theo tớ thì chị ý dựa vào câu trả lời của mình để hỏi tiếp :D
ban thai ngoc oi
ho hoi nhung cau nao zay?
hiccc

Hôm nay mình vừa đi pv về.hổng bít có tốt không nữa.chị ý hỏi giới thiệu qua về quá trình học tập của mình.chị ý còn bảo e học kế toán doanh nghiệp nhưng lại đăng ký ngân hàng có vẻ không phù hợp cho quá trình viết luận văn của mình lắm.e nghĩ sao.mình chém ba hoa tý hổng bít thế nào nữa hưc..

Sáng nay mình phỏng vấn ở Thanh Trì đây nè bạn ngpthanh :). Mọi thứ thuận lợi lắm, gặp anh giám đốc chi nhánh phỏng vấn rất cơ bản và thoải mái, không có vấn đề chi to lớn :D, đã thế mình còn gặp mấy bạn đồng hương nữa nói chuyện đâm ra cũng thoải nốt... Và cái thoải nhất là anhh giám đốc bảo "Chắc em sẽ được nhận thôi" :O, không biết thật hay chém gió =))))

còn mình thì sau khi hỏi tên xong chị ấy bảo chuyên ngành của em ko phù hợp với vị trí csr nên chị ko có j để hỏi cả. :( đến cả giới thiệu cũng ko cho (cái khổ của những người cuối buổi). mình chỉ biết tự nói một mình, chị ấy thì cặm cụi viết. và câu cuối cùng vẫn là chê cái chuyên ngành tài chính doanh nghiệp của mình. dù sao cũng đã nói hết lời. chị ấy nghe ko thì kệ. nhưng vẫn ức chế. phũ phàng quá.:((

không bít bao giờ có kết quả các bạn nhỉ? Mà đợt này ACB tuyển bao nhiu người zậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên