Phỏng vấn thực tập tại ngân hàng ACB

mình đi phỏng vấn lúc sáng về, teller ở PGD Liễu Giai. Có Hai chị pv nhưng không hỏi gì về nghiệp vụ. chỉ giới thiệu bản thân, hỏi liên quan đến công việc ứng tuyển.hi. Chúc các bạn may mắn

oh xem ra pvan ở Hoàng Cầu là tmai nhất ak.toàn giới thiệu bản thân,điểm mạnh điểm yếu,hiểu biết về NH thui,mà anh GĐ phòng giao dịch thì thân thiện.Hi vọng là a hem cho mjh out :D

t vừa đi pv ở Giảng Võ sáng nay. thật may là nhóm tớ ko bị hỏi tý gì về nghiệp vụ trong khi nhóm trước bị hỏi rất nhiều.hihi.may thiệt.không khí rất tmai nữa.

b phỏng vấn vị trí gì vậy, gọi mấy người 1 nhóm hả bạn, có 1 hay 2 người phỏng vấn mình?
hjx, nếu có nhóm hỏi nhóm ko thì cũng hên xui nhỉ :(

chỉ có 1 chị pv bọn t thui. 1 nhóm 4 người. các nhóm trước hỏi nghiệp vụ nhiều. nghe các bạn kể mà mình cũng sợ. nhưng đến lúc vào chị ý chỉ hỏi về bản thân, đề tài đký t.tập thui...hi. tuy hỏi nhóm nhưng nhóm tớ hầu như trả lời theo tuần tự. chị ý nghe người này xong lại quay sang người kia mà. ko có áp lực gì hết. lại trả lời sau nên có tgian cbij tý xíu.hihi

mình nghe một người bạn nói đối với ứng viên chưa có kinh nghiệm làm việc ngân hàng, ACB sẽ chỉ tuyển những người đã qua quá trình thực tập tại ACB, đang hoang mang quá, tại mình thuộc nhóm đối tượng này, hic, có bạn nào biết về thông tin này không, chia sẻ giúp mình với, mình cảm ơn nhiều

tớ chẳng chịu áp lực nào khi phỏng vấn mà vẫn vào acb, nhưng mà thấy bị khớp với môi trường của acb quá, anh chị nào cũng mướt, nhìn đẹp long lanh thấy mình như quạ đen xấu xí, chuyên nghiệp quá đâm ra khó gần!! haizzz,

tp hcm cũng pv nhiều òi sao không ai vô chia sẻ anh em ta???????????? có ai pv pcf chưa , kết quả tn vậy??????

danh sách những ai được đi phòng vấn trên mạng mà bạn. hic, mùng 9 đi đây

---------- Post added 07-12-2011 at 09:18 AM ----------

ôi. t cũng sắp đi phỏng vấn ở Giảng võ. hỏi nghiệp vụ thì chắc t chít. huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất