Phỏng vấn thực tập tai ngân hàng ABBank

Ai có kinh nghiệm phỏng vấn thực tập tại ABBank có thể chia sẻ ở đây được không, bọn mình sắp phải đi phỏng vấn rồi mà chưa có chút kinh nghiêẹnào cả

tạch roài. haizzzzz ko được gọi nghĩa là out còn j nữa :(

khi thế :) hơi tiếc chỗ abbank nhưng mà thôi :) trượt thì phải chấp nhân thôi chứ biết làm sao
Muốn đổi gió trong thời gian thực tập nhưng mà thế này thì không được rồi

Đã thấy ai confirm là đã đỗ đâu mà các bạn cứ rối lên vậy.
Bao giờ có kết quả chính thức trên website như trong TPHCM thì hẵng hay.

:x mình cũng nhóm 4 nè, bạn nào vậy nhỉ??? :D mình vừa gọi điện nhưng họ bảo vẫn chưa có kq đâu, lo wa :-ss
tớ là Long ở tài chính mà chém đoạn mở đầu của nhóm mình ý:X

---------- Post added 04-12-2011 at 12:11 AM ----------

các bạn cứ bình tĩnh, chờ kết quả chính thức chứ xoắn làm gì, vô tư đi:X

---------- Post added 04-12-2011 at 12:12 AM ----------

Đã thấy ai confirm là đã đỗ đâu mà các bạn cứ rối lên vậy.
Bao giờ có kết quả chính thức trên website như trong TPHCM thì hẵng hay.
đùa chứ đi đâu cũng thấy chú này:))

Mai bạn nào phỏng vấn xong lên cho mọi người biết hình thức phỏng vấn thế nào nhé :-( nếu thuyết trình thì chắc mình bỏ thôi :-(

ngày xưa anbinh a thi thì nó toàn thi thuyết trình thôi.cho chủ đề sẵn hoặc tự chọn.nhưng ABB nó hỏi nhiêu mà kĩ lắm,vì vậy các em cần nắm thật vững các sản phẩm của ABB.cùng mấy cái slogan, đối tác chiến lược của nó nữa.à còn hay hỏi về bán chéo sản phẩm nữa.Bên ABB thường hỏi đên khi mọi người lúng túng ko trả lời đc nauwx họ miws thoihọ đòi hỏi khá cao về khả năng ăn nói thuyết trình trước đám đông và khả năng phán đoán xử lí tình huống nhanh.

ngày xưa anbinh a thi thì nó toàn thi thuyết trình thôi.cho chủ đề sẵn hoặc tự chọn.nhưng ABB nó hỏi nhiêu mà kĩ lắm,vì vậy các em cần nắm thật vững các sản phẩm của ABB.cùng mấy cái slogan, đối tác chiến lược của nó nữa.à còn hay hỏi về bán chéo sản phẩm nữa.Bên ABB thường hỏi đên khi mọi người lúng túng ko trả lời đc nauwx họ miws thoihọ đòi hỏi khá cao về khả năng ăn nói thuyết trình trước đám đông và khả năng phán đoán xử lí tình huống nhanh.
Cái này anh phó CN có nói rồi à ,nên em thich đi thực tạp la vi the ,du la bat cu bộ phận nào cũng cần phải xử lý tốt ,quá máy móc dập khuôn đôi khi lại có hại

Nhớ cái lúc mình tuyển,ban đầu sơ tuyển khoảng 150 người
Cuối cùng nhận đc 3 người
may mà có mình
Đi thử việc đc 1 tuần rồi
Các anh chị làm vui lắm^^

Bạn nào pvan sáng nay xong ùi cho mình biết thông tin với, mình pv chiều nay :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101