Phỏng vấn thực tập tai ngân hàng ABBank

Ai có kinh nghiệm phỏng vấn thực tập tại ABBank có thể chia sẻ ở đây được không, bọn mình sắp phải đi phỏng vấn rồi mà chưa có chút kinh nghiêẹnào cả

Đợt này miền Bắc tuyển 60 người à cả nhà? nếu đc nhận thực tập thì chỉ làm ở các PGD quanh HN thôi nhỉ? :-?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đợt này miền Bắc tuyển 60 người à cả nhà? nếu đc nhận thực tập thì chỉ làm ở các PGD quanh HN thôi nhỉ? :-?
nhưng mà cả miền bắc là tình cả hà nội ,Thái Nguyên ,Bắc Ninh là 60 hay sao ấy nhỉ hay là hà nội là 60 nhỉ ^^
Mà Làm ở phòng giao dịch là cũng ổn rồi mà :D

có lẽ mấy bạn đc pv là họ chọn sau khi thực tập nhận làm luôn hay sao ý, phải k nhỉ?

Đâu, quan trọng là mình thể hiện như thế nào trong quá trình thực tập mà, xem có phù hợp với vị trí đó ko (Kể ra ABB cung mất công tuyển TTS thì những bạn mà đc nhận chính thức cũng giỏi rồi) :D

cái này chắc là đỗ thực tập thui, chứ nhận chính thức hay không còn tùy vào mình làm việc thế nào, chứ tuyển nhân sự tớ thấy khó khăn lắm , chứ như thế này thì hơi đơn giản so với quy trình tuyển nhân sự của các ngân hàng :D
có lẽ mấy bạn đc pv là họ chọn sau khi thực tập nhận làm luôn hay sao ý, phải k nhỉ?

mấy bạn được phỏng vấn sau là thực bên về mảng thẩm định tài sản ở phòng nghiệp vụ 1

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên