Phỏng vấn thực tập tai ngân hàng ABBank

Ai có kinh nghiệm phỏng vấn thực tập tại ABBank có thể chia sẻ ở đây được không, bọn mình sắp phải đi phỏng vấn rồi mà chưa có chút kinh nghiêẹnào cả

Với khoảng thời gian trung bình tầm 2ph/người thì các bạn đừng sợ việc thi viết hay hay pv kiến thức chuyên ngành nhiều. Vì đơn giản là quá thiếu thời gian và interviewer cũng rất mệt, dựa trên kinh nghiệm bản thân thì pv kiểu này sẽ là giới thiệu qua về bản thân và 1 chút kiến thức về kĩ năng nghiệp vụ. Nói chung cá nhân t thấy kiểu pv này khá là thiếu chính xác.

Với khoảng thời gian trung bình tầm 2ph/người thì các bạn đừng sợ việc thi viết hay hay pv kiến thức chuyên ngành nhiều. Vì đơn giản là quá thiếu thời gian và interviewer cũng rất mệt, dựa trên kinh nghiệm bản thân thì pv kiểu này sẽ là giới thiệu qua về bản thân và 1 chút kiến thức về kĩ năng nghiệp vụ. Nói chung cá nhân t thấy kiểu pv này khá là thiếu chính xác.

Cho mình hỏi là khi đó phỏng vấn riêng lẻ hay thuyết trình

Riêng thôi bạn, Tech cũng thế, để thuyết trình được tối đa fai có 5ph chuẩn bị, bạn xem có được đến 5ph tất cả k:))

Bạn có chắc chắn không, mình nghe nói là abbank làm theo kiểu thuyết trình mà, mai mình phải đi rôi, mà không hiểu là thuyết trình hay là phỏng vvấn riêng để chuản bị
Riêng thôi bạn, Tech cũng thế, để thuyết trình được tối đa fai có 5ph chuẩn bị, bạn xem có được đến 5ph tất cả k:))

mai t cũng đi AB này, thật sự thì t k rõ lắm, nhưng xem trên mail thì 15ng/ 15ph thì thật chả biết nó sẽ làm j nữa. cá nhân thì quá ít còn nếu là thuyết trình nhóm thì bạn xem liệu đủ k:-ss

mai t cũng đi AB này, thật sự thì t k rõ lắm, nhưng xem trên mail thì 15ng/ 15ph thì thật chả biết nó sẽ làm j nữa. cá nhân thì quá ít còn nếu là thuyết trình nhóm thì bạn xem liệu đủ k:-ss
xem ở đâu cái đó thế bạn??

Thấy cậu phán, tớ tưởng thật

không thấy ABbank nói gì về việc chuẩn bị hay mang gì theo. Không biết có phải in mẫu đơn của ngân hàng mang đi không nhỉ bà con?

tớ nghĩ là sẽ có nhìu bàn phỏng vấn,kỉu như là 15 người vào nhưng chia ra từng nhóm để pvan ở các bàn ý.hjx.tớ cũng hoang mang :-s

Back
Bên trên