Phỏng vấn thực tập ở HD Bank

Chiều nay,13/2/12 mình có nhận được đt của HD Bank , hẹn 14h30 chiều 14/2 đến phỏng vấn. Quên mất ko hỏi là có phải chuẩn bị giấy tờ gì ko? Có bạn nào nhận được điện thoại ko, bảo mình với :((

8 người thực tập cậu à, hic, cậu add nick mình nhé, chúng ta cùng đàm đạo :) my YM: thehoanba

Sao bạn lại có mail nhỉ, t nhận được điện thoại trực tiếp cơ. Mà lấy 8 người là thực tập, hay là sau khi thực tập sẽ giữ lại 8 người :-?

Có bạn nào được gọi sáng thứ 2, 9h ở 32 Trần Hưng Đạo ko???
Nghe anh ấy bảo, sáng đến nghe phổ biến còn chiều đến chi nhanh thực tập luôn.

t cũng ko nhận được mail, chỉ thấy anh bên nhân sự gọi trực tiếp và hẹn cũng giống như bạn này :)

Pv GDV Hà Nội

có bạn nào pv hdbank vị trí giao dịch viên ở hà nội ngày 2/3 đc gọi chưa vậy. Hẹn 1 tuần mà chưa thấy j. Chắc out r...[-(

mình cũng đc hẹn 9h sáng t2, có bạn nào HVNH ko nhỉ ;)) làm quen nhé ;) ym: cuong_eros_399

tớ cũng nhận được mail, nhưng mà chỉ thấy có 4,5 bạn j đấy, bảo sáng t2 9h gặp chị trưởng phòng, đăng ký phòng thanh toán quốc tế mà lại bị chuyển sang vị trí giao dịch viên, ko bít có nên đi hay ko nữa:(

Học viện ngân hàng nhiều quá nhỉ, hehe. Mai gặp các bạn, nhưng chả biết ai với ai cả :))

có bạn nào pv hdbank vị trí giao dịch viên ở hà nội ngày 2/3 đc gọi chưa vậy. Hẹn 1 tuần mà chưa thấy j. Chắc out r...[-(
có e đây. hình như chưa ai đc gọi sao ấy. chị thử gọi hỏi đi. hôm trước e gọi nhưng ko ai nghe máy. mà chị tên gì vậy? E là Hương.

mình cũng 9h sáng thứ 2 đi lên 32 trần hưng đạo, thấy ít bạn được nhận. hình như dc thực tập là dc vào làm, cơ hội cao.

Mọi người nay đến các chi nhánh thế nào?

Haiz, HD từ khâu tuyển tt viên đã thấy chậm chạp rồi, đến Trụ sở thì chị xxx nói rất pro nhưng thực sự là về đến chi nhánh mới thấy nản.."các em đăng ký 1-2 buổi /tuần thôi" Dù lường trước được vấn đề này, NH ta xưa nay vẫn vậy, cấp trên ra quyết định 1 kiểu, cấp dưới hiểu và thực hiện 1 kiểu, ko hiểu thì...tự mà hiểu. NH bé đến bao giờ mới đạt được ngưỡng các NH nhóm 1, 2 ???

Tình hình là chiều nay ở chi nhánh Hà Nội đã gặp Giám đốc và đăng kí lịch thực tập rồi, thấy anh ấy nói thì cũng khá là thoải mái còn gợi í cho phép chuyển về các phòng giao dịch gần nhà --- nhưng chả ai về, ở lại CN hết cho vui ;))
Mà ko bị gò bó fulltime như chị nhân sự sáng nay nói. Nhưng mà chiều mai mới bắt đầu xuống phòng để thực tập, ko biết có được chào đón ko, hay là lại bảo các em đi ít buổi thôi (vì hôm nay mấy bạn trong nhóm với tớ đk full hết các buổi chiều :D)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên