Phỏng vấn thực tập ở HD Bank

Chiều nay,13/2/12 mình có nhận được đt của HD Bank , hẹn 14h30 chiều 14/2 đến phỏng vấn. Quên mất ko hỏi là có phải chuẩn bị giấy tờ gì ko? Có bạn nào nhận được điện thoại ko, bảo mình với :((

Uh, full time thì die thật, thôi mai cứ đi nộp hồ sơ rồi hỏi lại xem thế nào :D

chắc chắn full time đấy, ko phải part time đâu,nhưng mà ko bít có lương ko nhỉ? có bạn nào đi thực tập chưa, có được làm gì không?

Nộp hồ sơ thì chắc chắn được thực tập không mấy bạn? Mà nộp xong thì bao lâu đi thực tập đó?

Hỏi chưa bạn??? hn mình đi nộp nhưng quên hỏi r :(

Tớ hỏi rồi, tình hình là full, cơ mà anh nhân sự bảo sẽ phân về các chi nhánh sau đó giám đốc sẽ hướng dẫn, giám sát. Nên t nghĩ sau này mình cứ trình bày là em còn đi học mấy môn, xin nghỉ vài buổi trong tuần, còn lại đi đủ, chắc cũng ko vấn đề gì :D

HD lấy ít SV thực tập, nghe bảo dc thực tập thì dc nhận vào làm cũng cao đấy. trước t với 1 bạn khá xinh dc nhận hehe

Mình trúng tuyển tts đợt vừa rùi, HD năm nay lấy 8 người, mình đang phân vân k biết có nên đi thực tập nữa ko? haizz

Mình trúng tuyển tts đợt vừa rùi, HD năm nay lấy 8 người, mình đang phân vân k biết có nên đi thực tập nữa ko? haizz
Sao bạn lại có mail nhỉ, t nhận được điện thoại trực tiếp cơ. Mà lấy 8 người là thực tập, hay là sau khi thực tập sẽ giữ lại 8 người :-?

Có bạn nào được gọi sáng thứ 2, 9h ở 32 Trần Hưng Đạo ko???
Nghe anh ấy bảo, sáng đến nghe phổ biến còn chiều đến chi nhanh thực tập luôn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên