Phỏng vấn Techcombank ngày 06/03/2016

Hi all

Lâp topic thay đứa bạn, Có bạn nào nhận được lịch đi phỏng vấn Tech vào chủ nhật tuần này (06/03/2016) không ?

Bạn mình Apply vị trí giao dịch viên và có thông báo đi phỏng vấn luôn. Bạn nào có thông tin và kinh nghiệm phỏng vấn chia sẽ nhé.

Tks all

Mai e gặp bác ngen. E mún chại lun. Chứ đào tạo nàm zì. Mất times

Các bạn/anh chị cho em hỏi là sau vòng phỏng vấn Techcombank khoảng bao lâu thì sẽ có kết quả trúng tuyển, chứ nghe nói những vị trí Chuyên viên khách hàng cá nhân đợi lâu lắm cũng hơi bất an.

e là sv mới ra trường, học viện tài chính. e nộp cv đợt này tech tuyển nvien qhe KHDN. a.c cho e lời khuyên là e nên ôn những mảng nào khi pvan với ạ, và đối với sv mới ra trg như e bên tech yêu cầu cao k ạ

mọi người ơi cho mình hỏi, minh nộp cv vào techcombank Bắc Ninh, có tn 23.7 tới phỏng vấn tại 191 Bà Triệu HN, mà k fai là thi test. tuyển dụng ở tỉnh k fai thi ah mọi người. k có xác nhận gì mail hết :(

mọi người ơi cho mình hỏi, minh nộp cv vào techcombank Bắc Ninh, có tn 23.7 tới phỏng vấn tại 191 Bà Triệu HN, mà k fai là thi test. tuyển dụng ở tỉnh k fai thi ah mọi người. k có xác nhận gì mail hết :(
t đợi mãi Thái Bình chưa có tbao gì đây này. à hạn 14/8 mới hết

có bạn nào biết thường pv nhóm ở Techcom bao giờ có kq ko??? mình cũng pv cả tuần rùi mà ko thấy tb gì hết!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,415
Thành viên mới nhất
TH Thiên Phúc
Back
Bên trên