Phỏng vấn RA tại ACB 10 Phan Chu Trinh ngày 13/07/2016

Các c ơi t vừa đc acb gọi bổ sung hồ sơ mà ko nói là đỗ hay ko là ntn nhỉ? Với lại t còn 1 môn trục chặc điểm nên ko xin đc bảng điểm or giấy xác nhận tốt nghiệp. Vậy t có thể viết cam kết nộp bằng sau đc ko? Ai có kinh nghiệm chuyện này ko mách t với.
cậu thử gọi hỏi họ xem viêt cam kết được không. mà sdt gọi cho c là bn thế

Các c ơi t vừa đc acb gọi bổ sung hồ sơ mà ko nói là đỗ hay ko là ntn nhỉ? Với lại t còn 1 môn trục chặc điểm nên ko xin đc bảng điểm or giấy xác nhận tốt nghiệp. Vậy t có thể viết cam kết nộp bằng sau đc ko? Ai có kinh nghiệm chuyện này ko mách t với.
thế là đỗ rồi bạn à, mình cũng đang RA đây, đợt trc cũng gọi bs hs. Còn cam kết thì bạn thử hỏi bộ phận nhân sự xem

mình vừa dc gọi pv vòng 2 xong, ko biết vòng 2 pv sẽ chủ yếu về cái gì nhỉ

Trường hợp của bạn giống mình luôn.
Mình thi đợt tháng 3/2016, lúc đó chưa có bằng, cũng chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời. Ngay sau hôm phỏng vấn thì nhân sự có gọi điện hỏi có thể bổ sung hồ sơ được ko . Mình bảo đến cuối tháng 7 mới có bằng. Nhân sự bảo sẽ hội ý và thông báo sau.
1 tuần sau acb gọi điện thông báo đi làm, yêu cầu bổ sung hồ sơ bản cứng trong vòng 10 ngày. 10 ngày sau đó mình vẫn chưa có bằng, bảo thẳng nhân sự, chỗ tầng 4 số 10 phan chu trinh ấy, xong ng ta cho gia hạn nạp hồ sơ bản cứng đến lúc hết thử việc.
( mình vừa hết thử việc, chuẩn bị kí chính thức và vẫn chưa nạp bằng :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên