Review Phỏng vấn nhóm GDV ngày 29/6/2017

Mình phỏng vấn nhóm hôm 29/6/2017 tại Trung tâm đào tạo của Tech ở Hoàng Đạo Thúy
3 người vào phỏng vấn 1 lượt, hội đồng pv chỉ có 1 người, chị pv mình rất nhẹ nhàng và tình cảm nên mình k thấy bị áp lực lắm :)))
Chị đưa ra 1 số câu hỏi cho bọn mình và từng người sẽ đưa ra câu trả lời
1. Giới thiệu bản thân
2. Em thấy vị trí GDV có những khó khăn gì
3. Em thấy mình có phù hợp với vị trí này k? tại sao? đưa ra dẫn chứng cụ thể
4. Em có xác định làm việc ở Hà Nội k? tại sao?
5. Em đã tìm hiểu vị trí khác của NH chưa? em thấy mình phù hợp với vị trí nào hơn?
6. Nếu có 1 cơ hội công việc khác chỉ ngồi làm giấy tờ, em có lựa chọn cơ hội ấy không?
7. Lựa chọn 1 trong 2 bạn còn lại vào vòng trong thì e chọn ai? ưu nhược điểm của 2 bạn ấy là gì?
Câu hỏi để thảo luận nhóm là: chị gái ruột làm QHKH ở NH khác bị thiếu chỉ tiêu, chị muốn xin database khách hàng của em, em có cho k? tại sao?

Hi vọng giúp ích cho các bạn pv nhóm đợt sau

Mình phỏng vấn nhóm hôm 29/6/2017 tại Trung tâm đào tạo của Tech ở Hoàng Đạo Thúy
3 người vào phỏng vấn 1 lượt, hội đồng pv chỉ có 1 người, chị pv mình rất nhẹ nhàng và tình cảm nên mình k thấy bị áp lực lắm :)))
Chị đưa ra 1 số câu hỏi cho bọn mình và từng người sẽ đưa ra câu trả lời
1. Giới thiệu bản thân
2. Em thấy vị trí GDV có những khó khăn gì
3. Em thấy mình có phù hợp với vị trí này k? tại sao? đưa ra dẫn chứng cụ thể
4. Em có xác định làm việc ở Hà Nội k? tại sao?
5. Em đã tìm hiểu vị trí khác của NH chưa? em thấy mình phù hợp với vị trí nào hơn?
6. Nếu có 1 cơ hội công việc khác chỉ ngồi làm giấy tờ, em có lựa chọn cơ hội ấy không?
7. Lựa chọn 1 trong 2 bạn còn lại vào vòng trong thì e chọn ai? ưu nhược điểm của 2 bạn ấy là gì?
Câu hỏi để thảo luận nhóm là: chị gái ruột làm QHKH ở NH khác bị thiếu chỉ tiêu, chị muốn xin database khách hàng của em, em có cho k? tại sao?

Hi vọng giúp ích cho các bạn pv nhóm đợt sau

A(c) có tham gia đợt thi viết k ạ? Hay pv luôn ạ? Em muốn xin ít kinh nghiệm với cấu trúc đề viết của Tech. Em cảm ơn ạ [emoji4][emoji4]

Chị cho em hỏi, cấu trúc đề thi test ở tech như thế nào vậy, thi trong bao nhiêu phút, có tiếng anh k chị.

Tuỳ từng đợt, có đợt test trc xong pv nhóm xong pv cá nhân, có đợt thì pv nhóm -> test -> pv cá nhân. Đào tạo là đào tạo tại chi nhánh luôn hay sao ý, mình k rõ lắm

em ứng tuyển ở vĩnh phúc, thi 3 đợt mà cả 3 lần phải lên hà nội ngại đi quá, chị thi đã có kết quả chưa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên