Phỏng vấn MB vị trí KHCN sáng 4/4/2017

Hqua là các tỉnh pv cùng tầng luôn à . Hôm 31 là mình ở tầng 9 . Thấy bảo mỗi tỉnh 1 tầng luôn, nên gặp toàn đối thủ cùng tỉnh :)))

Uh hqua hội trường tầng 4 có thấy cả Hà Nam các thứ nữa, mình cứ tưởng hqua tập trung toàn miền Bắc ở đó cơ [emoji24][emoji24] thế thì đông lắm, chả biết cơ hội tnao hic

Mình vừa tham gia phỏng vấn chiều này 05.04.2017, lịch 15h00 mà tới 16h30 mới vào, những bạn sme trước thì pv lần lượt từng người, đến KHCN thì từng đôi một... Mình vào cùng một bé 95 vừa ra trường, vì mình đã có 8thag làm tín dụng nên cả quá trình may mắn được hỏi nhiều
Câu hỏi:
1. Giới thiệu bản thân
2. Em hiểu gì về vị trí ứng tuyển.
3. Làm tín dụng cá nhân bên côg ty em tiếp cận khách hàng ntn
4. Giờ MB không offer e vị trí mà e ứng tuyển, chuyển e sang vị trí khak thì em coa làm ko
5. MB chuyển em lên làm việc trên (núi) [emoji28] thì e có agree ko
6. Hiện tại MB ko tuyển khcn chỉ có chỉ tiêu nhân viên tư vấn e có làm ko
7. Tình huống: bộ phận KHDN cần KHCN hỗ trợ gặp 1 chủ doanh nghiệp lớn, em có đi ko? Em có tiếp cận kh đó ko?
¥ chủ doanh nghiệp đó thích em, mời em đi uống rượu vs ổng rồi kh sẽ vay và gửi tiền cho e, e làm sao?
8. Giờ tuyển e vào làm vị trí lễ tân, ko biên chế, tư vấn và hỗ trợ kh khi vào giao dịch... em có làm ko???
[emoji26]Tạm thời mình nhớ đk vậy, còn 1 hay 2 câu j đó nữa; ngoài hội sở thì ko hỏi j,vui mừng vì đk hỏi nhiều mà ko động đến nghiệp vụ nhưng vẫn còn hoang mang.
Các bạn chưa pv cố gắng nha

Sent from my SM-J510FN using U&Bank Mobile app

Mình vừa tham gia phỏng vấn chiều này 05.04.2017, lịch 15h00 mà tới 16h30 mới vào, những bạn sme trước thì pv lần lượt từng người, đến KHCN thì từng đôi một... Mình vào cùng một bé 95 vừa ra trường, vì mình đã có 8thag làm tín dụng nên cả quá trình may mắn được hỏi nhiều
Câu hỏi:
1. Giới thiệu bản thân
4. Giờ MB không offer e vị trí mà e ứng tuyển, chuyển e sang vị trí khak thì em coa làm ko
7. Tình huống: bộ phận KHDN cần KHCN hỗ trợ gặp 1 chủ doanh nghiệp lớn, em có đi ko? Em có tiếp cận kh đó ko?
¥ chủ doanh nghiệp đó thích em, mời em đi uống rượu vs ổng rồi kh sẽ vay và gửi tiền cho e, e làm sao?
8. Giờ tuyển e vào làm vị trí lễ tân, ko biên chế, tư vấn và hỗ trợ kh khi vào giao dịch... em có làm ko???
[emoji26]Tạm thời mình nhớ đk vậy, còn 1 hay 2 câu j đó nữa; ngoài hội sở thì ko hỏi j,vui mừng vì đk hỏi nhiều mà ko động đến nghiệp vụ nhưng vẫn còn hoang mang.

Oài đc hỏi nhiều thích vậy huhuu.... Đc hỏi nhiều cơ hội pass càng cao đó

các ac ơi. cho e hỏi lúc tải tài liệu về máy khi mở ra đòi hỏi mật khẩu là mật khẩu gì ạ. e cảm ơn ạ.

các ac ơi. cho e hỏi lúc tải tài liệu về máy khi mở ra đòi hỏi mật khẩu là mật khẩu gì ạ. e cảm ơn ạ.

Tài liệu nào thế e? E down ở đâu xem bên dưới chỗ down mng thường hay ghi pass mà, thường pass a Cóc tải lên là cocghe266 hoặc ub.com.vn
E thử xem

Câu hỏi:
1. Giới thiệu bản thân

Review có tâm vcc chị bé mụn trang ơi =))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên