Phỏng vấn ACB ngày 27/6/2016

T Thấy bọn mình phân giờ như thế chắc là có pvan luôn chứ. Chắc đợt này kiểu tuyển lẻ, thấy bình thường cũng phải thi viết rồi mới pvan mà. pVan này chắc cũng vòng 1. rồi hỏi các câu hỏi chung thôi. T cũng chưa biết nhiều đâu ý:(, cậu hỏi dc ai về ACB ko
Trước t cũng thực tập ở ACB r nhưng vị trí Thẩm định nên k rõ bên QHKH có khác gì không nữa. Chắc đọc qua mấy chia sẻ của anh chị thôi c a

mình bữa nộp hồ sơ là lên chi nhánh ở đồng nai nộp xong 1 tuần sau gọi đi thi anh văn với nghiệp vụ, rồi 1 tuần sau nữa gọi đi phỏng vấn trên sài gòn. Cũng kêu mang hồ sơ đi mà ko biết mang gì @@. mai đi phỏng vấn QHKH cá nhân cũng ko biết hỏi gì

các bạn ơi cho mình hỏi chút, mình nộp CV vị trí nhân viên tư vấn tài chính thì ngân hàng có quy định sau ngày hết hạn mới gọi ứng viên ko hay là ứng viên đủ yêu cầu sẽ gọi đi pv.

các bạn ơi cho mình hỏi chút, mình nộp CV vị trí nhân viên tư vấn tài chính thì ngân hàng có quy định sau ngày hết hạn mới gọi ứng viên ko hay là ứng viên đủ yêu cầu sẽ gọi đi pv.
lần trc t cũng nộp và trc hết hạn 1 ngày họ gọi đi test.chắc còn tùy vào hs nữa bạn ah:D

Có bạn nào được gọi đi làm ngày 18/07 và đã đi làm chưa ạ? Mình được lựa chọn 2 ngày đi làm là 18/07 và 01/08. Mình chọn ngày 01/08 nhưng đến giờ vẫn chưa được NH gọi lại và thông báo cụ thể là chi nhánh nào hết. Hoang mang quá >.<
bạn ơ cho mình hỏi đề thi gồm những câu như thế nào vậy bạn, dễ không

Anh, Chị có ai pv PFC tại DN ko?. Mình đã pv gồm 6 người và bên phòng Nhân sự gọi bổ sung hồ sơ rôi. Ko rõ là đậu ko nữa. Thấy nói có gì thông báo sau. Ko biết chờ đến bao giờ. Hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên