PGBank tuyển nhiều vị trí tại Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh và Hải Dương [31/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ??? trên bài bạn post có ghi là
Nộp qua email: pgbank.tdmb@petrolimex.com.vn (Khuyến khích ứng viên nộp theo cách này)

Trích dẫn: http://ub.com.vn/threads/3656-PGBan...-Quang-Ninh-va-Hai-Duong-31-10-#ixzz1b7weMMc8

vậy là sao hả bạn? nộp cách nào tốt hơn?

Ngân hàng khuyến khích nộp qua mail để việc lọc info nó đơn giản hơn, nhưng gửi qua mail sẽ gặp nhiều vấn đề ví dụ như đôi khi hòm mail của ngân hàng đầy rồi là nó k nhận nữa, rồi báo lỗi k gửi được các kiểu => nộp trực tiếp cho chắc chắn, với cả lúc nộp cũng là cơ hội để thể hiện mình nữa :)

Ngân hàng khuyến khích nộp qua mail để việc lọc info nó đơn giản hơn, nhưng gửi qua mail sẽ gặp nhiều vấn đề ví dụ như đôi khi hòm mail của ngân hàng đầy rồi là nó k nhận nữa, rồi báo lỗi k gửi được các kiểu => nộp trực tiếp cho chắc chắn, với cả lúc nộp cũng là cơ hội để thể hiện mình nữa :)

cảm ơn bạn rất nhiều.

có bạn nào đc gọi chưa? mình gửi qua mail, ko biết có đc ko nhỉ? chưa thấy thông tin j.chịp chịp

bây giờ mình nộp kịp ko nhỉ..hj.hnay mới bít

---------- Post added 25-10-2011 at 08:58 AM ----------

mình nên nộp wa mail hay trực tiếp nhỉ? họ bảo khuyến khích qua mail..chăg bít kiu gi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch