PGBank PGBank tuyển dụng toàn hệ thống tháng 11/2012 (PGBank bonus 1 câu chuyện ý nghĩa:D)

Vậy nộp hồ sơ cứng ah Coc, chứ m nộp mail mấy lần đều k được cả.hix
Nộp bản mềm cũng được bạn ak. Tớ thấy hầu hết vẫn nộp bản mềm mà:). Khi bạn gửi thấy gmail báo lỗi gì vậy? Có phải lỗi 522 k? Nếu lỗi 522 là do hòm thư của bộ phận tuyển dụng full, bạn có thể gửi lại vào thời điểm khác khi họ dọn dẹp hòm thư xong;))

Nộp bản mềm cũng được bạn ak. Tớ thấy hầu hết vẫn nộp bản mềm mà:). Khi bạn gửi thấy gmail báo lỗi gì vậy? Có phải lỗi 522 k? Nếu lỗi 522 là do hòm thư của bộ phận tuyển dụng full, bạn có thể gửi lại vào thời điểm khác khi họ dọn dẹp hòm thư xong;))
Đúng 522 bạn,hix.vậy mình phải canh me thui

Đúng 522 bạn,hix.vậy mình phải canh me thui
Uk, chắc HR sẽ dọn dẹp hòm thư sớm thôi. 1 ngày bạn nên gửi thử vào tầm 9h sáng hoặc 3h chiều. Có khi nên lập 1 cái mail khác để thử;)). Chúc bạn may mắn nhé:). Qua vòng lọc hs thì vòng thi k đáng ngại lắm đâu:)

Uk, chắc HR sẽ dọn dẹp hòm thư sớm thôi. 1 ngày bạn nên gửi thử vào tầm 9h sáng hoặc 3h chiều. Có khi nên lập 1 cái mail khác để thử;)). Chúc bạn may mắn nhé:). Qua vòng lọc hs thì vòng thi k đáng ngại lắm đâu:)
Oa,kinh nghiệm quý báu.Thank for sharing ^^.Chứ k mình cũng chẳng biết nên tiếp tục gửi hay k

hix. mình cũng nộp qua mail mấy lần òi, vị trí tư vấn tài chính cá nhân lần trước cũng thấy tuyển, mà chẳng được gọi j hết. chán quá đi thôi.mà ngân hàng này có gửi mail xác nhận cho mình ko vậy mọi người? mã tỉnh của TP hồ chí minh à gì vậy nhỉ?

hix. mình cũng nộp qua mail mấy lần òi, vị trí tư vấn tài chính cá nhân lần trước cũng thấy tuyển, mà chẳng được gọi j hết. chán quá đi thôi.mà ngân hàng này có gửi mail xác nhận cho mình ko vậy mọi người? mã tỉnh của TP hồ chí minh à gì vậy nhỉ?

Bạn ơi, bạn gửi qua mail bao gồm những gì vậy? có thư trả lời không? Sao mình gửi mà không được,nó cứ báo là bị lỗi.

aaaaaaa, gửi k được, híc, gửi mỗi bản thông tin thôi hả mấy bạn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk