mình cũng đc gọi bổ sung hồ sơ đến bây h vẫn chưa đc gọi lại, chắc chờ nốt các bạn để hết deadline này để vào một thể

Mình hỏi vài người bảo trường hợp bổ sung hồ sơ nộp cho ngân hàng xong, chả thấy ngân hàng gọi nữa luôn. Nên vào vòng này chưa chắc là trúng tuyển đâu các bạn ạ.

Mình hỏi vài người bảo trường hợp bổ sung hồ sơ nộp cho ngân hàng xong, chả thấy ngân hàng gọi nữa luôn. Nên vào vòng này chưa chắc là trúng tuyển đâu các bạn ạ.
Mình nghĩ là nếu trúng tuyển họ sẽ nói hẳn là trúng tuyển và bổ sung hồ sơ. Còn nếu chỉ nói bổ sung hồ sơ không thôi thì chưa chắc. Các khối khác thì mình ko rõ nhưng cả khối đầu tư chỉ tuyển từ 3-4 bạn. Nói chung chắc họ phải phỏng vấn hết rồi mới cân nhắc.

Mọi người cứ yên tâm nhé. Bổ sung hồ sơ thì 99,9% là trúng tuyển rồi. Có điều thủ tục bên PGB hơi lâu. Chịu khó đợi chút nhé. Ko phải lo lắng gì đâu:D

hi vọng anh nabito nói đúng, mình hỏi nhân sự 2 lần liền, họ đều bảo chỉ còn vấn đề về thủ tục thôi em yên tâm, mà họ còn bảo nộp quyết định thôi việc ở công ty cũ nếu có nữa mà. Mình cung nghi việc rồi @@

hi vọng anh nabito nói đúng, mình hỏi nhân sự 2 lần liền, họ đều bảo chỉ còn vấn đề về thủ tục thôi em yên tâm, mà họ còn bảo nộp quyết định thôi việc ở công ty cũ nếu có nữa mà. Mình cung nghi việc rồi @@
Bạn là vị trí tư vấn tài chính đúng k. Bộ phận đó cũng đang rất cần người. Cứ yên tâm đợi chờ, chắc sẽ sớm thui. Warmly welcome :)

Bạn là vị trí tư vấn tài chính đúng k. Bộ phận đó cũng đang rất cần người. Cứ yên tâm đợi chờ, chắc sẽ sớm thui. Warmly welcome :)
thế à. MÌnh nộp ở vị trí quản lý tín dụng. Nếu bổ sung thì có chắc chắn luôn không nhỉ. Mà cho mình hỏi luôn lương lậu bên PG thế nào hả cậu.

Bạn namlaoxao ơi phỏng vấn cho vị trí TVTC ở PGBank có khó không, chia sẻ kinh nghiệm của bạn cho ae với. Cảm ơn bạn nhiều :)

Pv các anh chị hỏi chủ yếu về cách xử lý tình huống, bạn cứ tự tin thì sẽ trả lời tốt ấy mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên