PGBank PGBank tuyển dụng Nhân viên tư vấn tài chính cá nhân tại Hà Nội [31.03.2013]

UBer nào nhận được điện thoại hay mail vô vòng 2 chưa nhểy? Thấy im ắng ghê ha! :D

oải, NH này hình như m nộp từ 7/3, chắc sang tuần là thi test thôi, các đồng chí cứ Bình tĩnh

đúng rồi, mình nghĩ NH này k nhiều hồ sơ lắm, nên 31-3 hết hạn thì cũng phải 1 tuần sau mới có thông báo đi thi

mình được gọi phỏng vấn từ hôm 27/03 các bạn ạ, đến h chưa thấy hồi âm nên chắc tạch rồi. Ngân hàng này mỗi đợt gọi ít sao í, nghe vẻ kín tiếng ấy. Mình cũng nộp vài lần nhưng đây là lần đầu tiên đc gọi, cũng hơi bất ngờ :d

mình được gọi phỏng vấn từ hôm 27/03 các bạn ạ, đến h chưa thấy hồi âm nên chắc tạch rồi. Ngân hàng này mỗi đợt gọi ít sao í, nghe vẻ kín tiếng ấy. Mình cũng nộp vài lần nhưng đây là lần đầu tiên đc gọi, cũng hơi bất ngờ :d

PV sơ loại à?? bạn có đc thi viết ko? hôm đi thi có đông ko,
Khả năng Bank này lại làm màu rồi:D

31/3 mới hết hạn mà 27/3 đã gọi pv rùi á.@@ NH này kỳ nhỉ. hix hix

nghe bạn trên kia nói thì Nh này đã gọi trước khi hết hạn, lại còn ko thông báo kết quả pv cho thí sinh @@ khá là nhảm nhí đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên