PG Bank tuyển nhân viên tư vấn tài chính cá nhân [29/02/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em gửi mail, khoảng 10 phút sau có phản hồi mà. anh chị xem lại địa chỉ mail xem có chính xác không ạ:D

phản hồi là đã nhận thư ứng tuyển thì có, nhưng sau khi xét duyệt hồ sơ thì hình như mãi ko thấy có danh sách đi thi viết và vẫn tiếp tục đăng tin cần tìm người ?! :)

phản hồi là đã nhận thư ứng tuyển thì có, nhưng sau khi xét duyệt hồ sơ thì hình như mãi ko thấy có danh sách đi thi viết và vẫn tiếp tục đăng tin cần tìm người ?! :)
vâng, thư phản hồi chỉ là xác nhận mình đã gửi thư đến hoàm mail đó thôi ạ. hay em hiểu sai ý anh chị rồi ạ:|

Hôm qua mình được gọi Thứ 3 này đi phỏng vấn sơ loại....ở 229 tay sơn.nhưng không biết là tần và phòng nào.có ai được gọi chưa..ở tầng bao nhiêu các bạn nhỉ?????

mình không hề nhận được thư phản hồi luôn, không hiểu vì sao. Mình gữi cả bằng và bảng điểm.

Hehe. Mình góp ý với bạn tunx89 tý nhé! :). Hình như bạn gửi nhầm địa chỉ để gửi mail rồi đó. Mình đọc trên trang của PGBank có đề là gửi hồ sơ qua email: [FONT=&quot]pgbank.tdmn@petrolimex.com.vn [/FONT]

Hôm qua mình được gọi Thứ 3 này đi phỏng vấn sơ loại....ở 229 tay sơn.nhưng không biết là tần và phòng nào.có ai được gọi chưa..ở tầng bao nhiêu các bạn nhỉ?????

bạn nộp hồ sơ đợt nào đấy ạ?
Theo mình biết, reception ở tầng 24,25, khả năng nhiều bạn cũng sẽ đi phỏng vấn ở đó, toà nhà mipec. Chúc bạn thành công :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312