OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại các Phòng Giao dịch tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh [30.04.2013]

IQ k kho' dau^....de` tuog doi de? ......taj mjh` avan do? wa nen k lam dc avan...hjjj.hen xui.....

Không hiểu vị trí này chọn ứng viên kiểu gì nhỉ? Hoang mang quá, sắp ra trường, nộp vị trí thanh toán quốc tế ở đâu cũng bị out, background có đến nỗi nào đâu?

trời, thanh toán quốc tế bạn tưởng dễ làm lắm hả mà tuyển người mới ra trường, người ta đi làm có kinh nghiệm ở bank này đi bank khác xin còn khó. Còn về học hành thì mình thấy có rất nhiều bạn học điểm chót vót nhưng ra làm cứ ngơ ngơ. Nên các bạn đừng tự hào backround trong học hành, mình thấy cái quan trọng nhất là lúc phỏng vấn người ta thấy đc kỹ năng của mình kìa.
Nếu mới ra trường thì vị trí dễ xin nhất là sale và hỗ trợ bạn nhé !

IQ và nghiệp vụ k khó, đc cái mình k đem máy tính và k học bài :))
Đề anh văn toàn từ chuyên ngành quá là hại não, nhất là phần điền từ :((

trời, thanh toán quốc tế bạn tưởng dễ làm lắm hả mà tuyển người mới ra trường, người ta đi làm có kinh nghiệm ở bank này đi bank khác xin còn khó. Còn về học hành thì mình thấy có rất nhiều bạn học điểm chót vót nhưng ra làm cứ ngơ ngơ. Nên các bạn đừng tự hào backround trong học hành, mình thấy cái quan trọng nhất là lúc phỏng vấn người ta thấy đc kỹ năng của mình kìa.
Nếu mới ra trường thì vị trí dễ xin nhất là sale và hỗ trợ bạn nhé !

Thế thì lẽ ra phải nói rõ yêu cầu kinh nghiệm, đằng này vị trí có chữ "hỗ trợ", và danh sách lại có một vài bạn 91 nên mới thắc mắc :(

Luật được gọi ko ông? @@

Tôi không nên mới thắc mắc mà ông :v

Chắc mấy thằng 91 là Ielts 8 or 9. gì đó, hoặc là con ngoan trò giỏi, cháu ngoan bác Hồ. Mình thì tiếng Anh chưa có gì, chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp, ko Cocc, lại hơi "hỗn" :v etc...Mà đây mới chỉ là vòng gửi xe thôi chứ có phải pv gì đâu mà biết tố chất thế nọ thế kia.
Thế ông thì sao?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tôi không nên mới thắc mắc mà ông :v

Chắc mấy thằng 91 là Ielts 8 or 9. gì đó, hoặc là con ngoan trò giỏi, cháu ngoan bác Hồ. Mình thì tiếng Anh chưa có gì, chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp, ko Cocc, lại hơi "hỗn" :v etc...Mà đây mới chỉ là vòng gửi xe thôi chứ có phải pv gì đâu mà biết tố chất thế nọ thế kia.
Thế ông thì sao?
T cũng thế chứ sao, giấy tờ đủ cả thiếu mỗi kinh nghiệm, nên mới ức chế :)) đã thế vị trí chỉ cần bằng cao đẳng chứ, cái hỗ trợ t cũng nộp nhưng thấy toàn 8x đc gọi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên