OceanBank OceanBank tuyển dụng nhân sự tại Vũng Tàu, Quy Nhơn, HCM [15.11.2012]

2 vòng là thi và phỏng vấn bạn nhé ;)
Thi gồm có: thi nghiệp vụ (viết hoặc trắc nghiệm, tùy vị trí), IQ, tiếng Anh (trắc nghiệm)
Sau đó đạt đủ số điểm thì bạn sẽ đc liên lạc để gọi lên phỏng vấn --> chờ kết quả.

Còn kinh nghiệm thì dù có hay ko bạn cứ nộp đi nhé, ko quá chú trọng vấn đề đó lắm đâu :D

mình nộp OCEAN Bank hôm thứ 7 rùi, nộp ở PGD Nguyễn Văn Trỗi, có bạn nào nộp ở đó dc goi đi test thì lên báo tin vui cho mọi ng bik, cũng là để những ng lỡ k dc gọi bik đỡ phải ngóng chờ (như mình...)hihi

vị trí GDV này con trai nộp đc ko nhỉ, có tò mò xem thử danh sách thi GDV của OCEANBANK đợt trước 100% là nữ, chả bít có nên hy vọng ko?

vị trí GDV này con trai nộp đc ko nhỉ, có tò mò xem thử danh sách thi GDV của OCEANBANK đợt trước 100% là nữ, chả bít có nên hy vọng ko?
Chả bít bank này thế nào chứ tui thấy 1 số bank khác có ưu tiên tuyển nam cho gdv lun á [chắc để giao dịch với khách hàng nữ cho nó dễ thương! ^^

Chả bít bank này thế nào chứ tui thấy 1 số bank khác có ưu tiên tuyển nam cho gdv lun á [chắc để giao dịch với khách hàng nữ cho nó dễ thương! ^^

chắc NH này ko thuộc nhóm đó rồi, tui nam chính hiệu + chưa hề có kinh nghiệm, nộp hồ sơ cho ko thẹn với lòng mình chứ chắc cũng ko trông mong gì cho lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên