OceanBank OceanBank tuyển dụng nhân sự tại Vũng Tàu, Quy Nhơn, HCM [15.11.2012]

Mình nộp trực tiếp tại 117 nguyễn du, người ta chỉ hỏi sơ sơ học trường nào, kinh nghiệm gì chưa thôi, khi nào có thông tin sẽ gọi. Mình nộp đầy đủ hồ sơ theo thông báo.

Sáng mai thứ 7 OceanBank vẫn làm việc nhé, bạn cứ lên nộp hồ sơ bình thường, bạn lên thẳng lầu 2 nhé ^^
Mình hiện đang làm tại đó :p

Ai đó làm ơn cho em xin cái link tải bản lý lịch ứng viên của bank này với, tìm mãi mà chả thấy đâu cả! Em Chân thành cảm ơn và hậu tạ!

còn mấy tháng nữa là mình ra trường rồi, tiếc đứt ruột quá :((, muốn làm việc ở vũng tàu, chờ mãi mới có đợt tuyển, chắc là chưa tốt nghiệp người ta không nhận, mà có nộp hồ sơ thì hông lẽ chạy từ TP HCM ra Vũng Tàu, mấy trăm cây số chỉ để nộp HS xong rồi về, cuộc đời thật là éo le mà :((
mọi người ơi cho mình hỏi Oceanbank năm nay có tuyển sinh viên thực tập không vậy ? Rất muốn, rất muốn được ra vũng tàu :(

Bạn kitty mình chưa có kinh nghiệm liệu nộp hồ sơ có được không bạn, cảm ơn

Sáng mai thứ 7 OceanBank vẫn làm việc nhé, bạn cứ lên nộp hồ sơ bình thường, bạn lên thẳng lầu 2 nhé ^^
Mình hiện đang làm tại đó :p
Bạn Kitty ơi có thi test ko hay chỉ pv thôi, thi test nghiệp vụ về gì thế bạn? tks bạn nhé ^^

còn mấy tháng nữa là mình ra trường rồi, tiếc đứt ruột quá :((, muốn làm việc ở vũng tàu, chờ mãi mới có đợt tuyển, chắc là chưa tốt nghiệp người ta không nhận, mà có nộp hồ sơ thì hông lẽ chạy từ TP HCM ra Vũng Tàu, mấy trăm cây số chỉ để nộp HS xong rồi về, cuộc đời thật là éo le mà :((
mọi người ơi cho mình hỏi Oceanbank năm nay có tuyển sinh viên thực tập không vậy ? Rất muốn, rất muốn được ra vũng tàu :(

Mún thực tập ở Vt thì thiếu gì ngân hàng bạn, chịu khó lên web của các ngân hàng mà xem đi bạn! CÒn tuyển dụng ở Vt cũng k ít lắm đâu, cứ ra trường đi rùi mà nộp bạn! ^^

Cái giấy khám sức khoẻ vừa hết 3th, hiz chắc fai đi làm
lại cái khác để nộp thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net