OceanBank OceanBank tuyển dụng nhân sự tại Vũng Tàu, Quy Nhơn, HCM [15.11.2012]

mh cũng đi pv nek bạn, bữa đó người ta hỏi nhìu ko, chua thay ket qua, run qua hicccccccc

không biết khi nào mới có kết quả của kỳ thi Thông báo tuyển dụng Chuyên viên Hỗ trợ kinh doanh làm việc tại TP Hồ Chí Minh này nhỉ @@

bạn thi ngày nào thế? có nhớ đề thi ko, post lên cho mình tham khảo với, nghe nói oceanbank đề khoai lắm ???

có bạn nào pv vị trí GDV ngày 28/11 ở PGD Nguyễn Văn Trỗi có kết quả chưa vậy?

Như phải không? Phụng nè, Như cũng chưa biết kết quả luôn hả. Hic, lo quá, hôm đó bị hỏi mấy câu nghiệp vụ toàn không biết trả lời, sợ mình bị out rồi.:((

Bạn nào nhận được thông báo kết quả pv thì cho mọi người biết với nhé. Hai tuần rồi mà vẫn chưa thấy gì. Nản...

Bạn nào nhận được thông báo kết quả pv thì cho mọi người biết với nhé. Hai tuần rồi mà vẫn chưa thấy gì. Nản...
Vũng Tàu đã có kết quả, còn Nguyễn Văn Trỗi do Hội đồng tuyển dụng đang trao đổi về các ứng viên nên chắc hơi lâu hơn 1 tý. Bạn kiên nhẫn thêm chút, biết đâu may mắn sẽ đến với bạn ;)

Anh Quannd2 ơi, có kq sẽ up len Web đúng không a? Vũng Tàu có Kq sao e hổng thấy up lên, Nguyễn Văn Trỗi khoảng bao lâu nữa a ạ? hi vọng có sớm để có noen vui vẻ.huhu

Anh Quannd2 ơi, có kq sẽ up len Web đúng không a? Vũng Tàu có Kq sao e hổng thấy up lên, Nguyễn Văn Trỗi khoảng bao lâu nữa a ạ? hi vọng có sớm để có noen vui vẻ.huhu

Thường thì kết quả sẽ thông báo trực tiếp cho ứng viên bạn ạ, vì có nhiều lý do nhạy cảm do người lao động không muốn đưa lên công khai trước khi sang 1 đơn vị mới.
Nguyễn Văn Trỗi em chờ thêm chút nữa, có thể cuối tuần này có.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,534
Thành viên mới nhất
crucinadtae888
Back
Bên trên