OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí làm việc tại Hà Nội [30.11.2012]

Cam on dien dan ub.com.vn va NH Ocean, mặc dù mình không có quen biết, kinh nghiệm làm việc cũng không đáng là bao, nhưng nhờ sự cố gắng đã được tiếp nhận rồi, các bạn sinh viên cứ cố gắng nhé, thế nào cũng có ngày thành công :D

Chúc mừng bạn nhé, NH luôn chào đón những ứng viên thật sự cố gắng và biết phấn đấu, qua phỏng vấn, chỉ cần biết được ứng viên mong muốn gắn bó, nỗ lực thì cơ hội luôn dành cho các bạn.

Chúc mừng bạn nhé, NH luôn chào đón những ứng viên thật sự cố gắng và biết phấn đấu, qua phỏng vấn, chỉ cần biết được ứng viên mong muốn gắn bó, nỗ lực thì cơ hội luôn dành cho các bạn.

A ơi, các vị trí apply vào hội sở chính đã được gọi đi phỏng vấn chưa ạ? E nộp hồ sơ lâu rồi nhưng vẫn không thấy thông tin gì? :(

Cam on dien dan ub.com.vn va NH Ocean, mặc dù mình không có quen biết, kinh nghiệm làm việc cũng không đáng là bao, nhưng nhờ sự cố gắng đã được tiếp nhận rồi, các bạn sinh viên cứ cố gắng nhé, thế nào cũng có ngày thành công :D
chúc mừng bạn nhé, n mà cho mình hỏi bạn pv đợt nào vậy ^^

Dear anh Quân, anh cho em hỏi nhân viên mới tiếp nhận ngày 5/12, lịch đào tạo 10/12 thì cụ thể hôm đó đi học địa điểm và thời gian thế nào đc ko ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên