OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí làm việc tại Hà Nội [30.11.2012]

Có ai apply QHKH không nhỉ? Có ai được gọi đi phỏng vấn chưa? Chờ đợi lâu quá nhỉ, híc

Có ai apply QHKH không nhỉ? Có ai được gọi đi phỏng vấn chưa? Chờ đợi lâu quá nhỉ, híc

Có danh sách Khách hàng Cá nhân được gọi đi pv vào sáng thứ bảy (1/12/2012) số 4 Láng Hạ, HN rồi bạn ạ. Bạn vào website oceanbank.vn để theo dõi!

lần này mang cả hồ sơ gốc đi pv sao :-s
có khi nào ko đc thì phí 1 bộ hồ sơ ko :(

- - - Updated - - -

lần này mang cả hồ sơ gốc đi pv sao :-s
có khi nào ko đc thì phí 1 bộ hồ sơ ko :(

sao không để trúng tuyển rồi hãy nộp hs công chứng nhỉ, chỗ nào cũng đòi hs công chứng, nếu thi trượt họ mang vứt đi chứ làm gì đâu

cho mình hỏi chút. có bạn nào thi bộ phận kế toán kho quỹ vị trí thanh toán k?? sao mình chẳng thấy có danh sách pv vị trí nè nhỉ @@

tuyển nhiều ghê, ước gì NH nào cũng thế này :)

Chính sách nhân sự của OceanBank không bao giờ là khắc nghiệt đâu bạn, luôn rộng mở và là môi trường tốt để các bạn rèn luyện đấy. Tuy không phải là ngân hàng thuộc TOP, nhưng nếu vào chắc hẳn bạn cũng sẽ thấy hài lòng :)

Chính sách nhân sự của OceanBank không bao giờ là khắc nghiệt đâu bạn, luôn rộng mở và là môi trường tốt để các bạn rèn luyện đấy. Tuy không phải là ngân hàng thuộc TOP, nhưng nếu vào chắc hẳn bạn cũng sẽ thấy hài lòng :)

Nghe mà thấy mát cả ruột! Mình cũng tham gia thi tuyển đợt này. Nếu được vào làm ở Oceanbank, hy vọng mình sẽ được rèn luyện và học hỏi nhiều!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên