OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí làm việc tại Hà Nội [30.11.2012]

@ockutje :ban thi ocean bank buoi sang nay còn nhớ đề ko,m thấy có câu thời hạn Cmtnd nhưg mà hình như ko thấy có đáp an 15 năm,chả biết m có nhớ đúng ko nữa :|
Bạn thi vị trí j??? Vì m nhớ đề k của m k có câu nào liên quan đến CMTND hết cả. M thi KHDN nhé.

- - - Updated - - -

có bác nào còn nhớ mấy câu khoai khoai pót lên cho bà con hóng với :D

Tùy từng đề b nhé. Thi vị trí # nhau sẽ có những đề khác nhau. IQ thì bằng tiếng anh nhé, có mí câu gọi là khoai thôi chứ thật ra m thấy còn lại cg ok. Đề nghiệp vụ thì sẽ có 20 câu trắc nghiệm, 5 câu đúng sai có giải thích và 1 câu b bài tập tính toán. Ai muốn hỏi gì thêm thì pm mình m sẽ rep lại ngay khi có thể nhé.

Có ai thi vị trí nào post vài câu xem lý thuyết trắc nghiệm thi kiểu gì với, hic hic, lo lắng quá đi

Bạn có nhớ câu nào trong đề thì post lên đây cho mọi người cùng tham khảo. thanks
Bạn thi vị trí j??? Vì m nhớ đề k của m k có câu nào liên quan đến CMTND hết cả. M thi KHDN nhé.

- - - Updated - - -

Tùy từng đề b nhé. Thi vị trí # nhau sẽ có những đề khác nhau. IQ thì bằng tiếng anh nhé, có mí câu gọi là khoai thôi chứ thật ra m thấy còn lại cg ok. Đề nghiệp vụ thì sẽ có 20 câu trắc nghiệm, 5 câu đúng sai có giải thích và 1 câu b bài tập tính toán. Ai muốn hỏi gì thêm thì pm mình m sẽ rep lại ngay khi có thể nhé.

Bạn có nhớ câu nào trong đề thì post lên đây cho mọi người cùng tham khảo. thanks
Có vài câu đúng sai giải thích m up lên trc nhé, IQ vs tiếng anh thì m nhớ ra sẽ up lên cho mọi ng ngay.
1) . Vốn điều lệ vs vốn pháp định của 1 dn là 1? Đúng hay Sai. GThich
2) Tài sản đảm bảo là yếu tố tiên quyết cho việc ra q định cho vay. Đ or S. GT
3). Bảo lãnh là việc Bank cam kết trả tiền cho Bên có quyền khi Bên có quyền yêu cầu. Đ or S. GT.

- - - Updated - - -

Vậy là mình phải theo dõi danh sách thi trên trang web chứ họ ko gọi cho từng người đúng ko bạn?

Sẽ có tin nhắn của bank đến đt của bạn nếu bạn có trong danh sách thi nhé. R bạn lên web check lại thông tin.:)

Có bạn nào nộp vị trí Kế toán ko? Đã có ai đc gọi vị trí này chưa ạ?

Mình nộp vì trí hỗ trợ KD KHDN mấy ngày trước mà ko đc thi, có phải vì tốt nghiệp đại học hệ liên thông k nhỉ?

Có ai nộp giao dịch viên mà chưa thấy tên ko mọi người, mình nộp rồi bảo gửi thành công rồi mà nay chưa thấy tên thi đâu cả, những người ở trong danh sách thi ko biết là nộp từ bao giờ, hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên