OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên làm việc tại Phòng KHCN trên toàn quốc [30.11.2012]

không bít bao giờ đi làm nhỉ mọi người. hum nọ mình dc gọi điện báo đỗ , mãi vẫn không thấy lịch gọi đi làm...

Bạn thi chi nhánh nào vậy đợt 30/11 luôn hả bạn

- - - Updated - - -

Bạn thi chi nhánh nào vậy đợt 30/11 luôn hả bạn @helena

không bít bao giờ đi làm nhỉ mọi người. hum nọ mình dc gọi điện báo đỗ , mãi vẫn không thấy lịch gọi đi làm...

ủa có gọi báo đỗ pv , chờ ngày đi làm hả bạn.
Xong , thế là mình tạch rồi , không thấy gọi đt báo đỗ. :((

Phải mang theo hồ sơ chứ, ko mang theo ai biết bạn là ai?

Trước mang cmtnd thôi, bên trong họ có sẵn hồ sơ rồi, nộp trực tiếp rùi mà :)

- - - Updated - - -

Mọi người đang chờ điện thoại mà bạn làm 1 câu hơi bị chất đấy :)), bạn thi chi nhánh nào, được báo đỗ lâu chưa ?

hix..mới đón bão số 1..bữa nay lên đây có bác " chém" giữ quá...gió cứ đùng đùng....tóc tai bù xù hết rồi !

có thể bạn đó nói đúng đó mọi người ơi.mình thi hôm 8-12 hwa nh gọi thông báo mình biết là kq thi dc nhưng do chua có kinh nghiệm nên hội sở ko tuyển mình vào vị trí HTTD,hỏi mình có muốn chuyển wa CVKH ko,học việc 3 tháng nếu đạt thì vo chính thức.haiz

hix..có lẽ nào mình lại tạch lần nữa......................haiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

- - - Updated - - -

mà bạn đăng ký chi nhánh nào vậy? huy_index

có thể bạn đó nói đúng đó mọi người ơi.mình thi hôm 8-12 hwa nh gọi thông báo mình biết là kq thi dc nhưng do chua có kinh nghiệm nên hội sở ko tuyển mình vào vị trí HTTD,hỏi mình có muốn chuyển wa CVKH ko,học việc 3 tháng nếu đạt thì vo chính thức.haiz

có vụ này nữa ah , bạn pv vòng cuối hôm nào thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back