OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên làm việc tại Phòng KHCN trên toàn quốc [30.11.2012]

Theo mình dự đoán thì ngày 13/12/2012 sẽ gọi thông báo đối với các chi nhánh ở Hà Nội. Thông thường báo pv trước 2 ngày mà!

thông báo vị trí TD tuyển 2 người bên Trần Nhân Tông đều có suất cả rồi các bạn nhé, đỡ mất công ngóng, haizz
Bạn biết thông tin này ở đâu ra vậy?
Thấy nick vàng, chắc cũng là dân NH, nếu là cùng OceanBank, cho mình biết tên được ko?
Bộ phận Tuyển dụng đang gửi bài thi đi chấm tại các đơn vị chuyên môn, chắc phải sang tuần sau mới phỏng vấn được.

Nộp ở chi nhánh nào thì đi ở chi nhánh đấy, ở Đn thì thi ở Dn, làm sao có chuyện thấy Đà Nẵng hay ko đc, bạn là dân ocean bank cài vào à

qua vòng pv 1, đi nghe giới thiệu quy chế , có cả đà nẵng , nha trang, cùng đợt tuyển cả. Họp trực tuyến, người ở hội sở thuyết trình qua webcam mà. dân oceanbank ji chứ, không bít thì hỏi đàng hoàng

Bạn biết thông tin này ở đâu ra vậy?
Thấy nick vàng, chắc cũng là dân NH, nếu là cùng OceanBank, cho mình biết tên được ko?
Bộ phận Tuyển dụng đang gửi bài thi đi chấm tại các đơn vị chuyên môn, chắc phải sang tuần sau mới phỏng vấn được.
Mình nghe tin này trước khi thi nhưng vẫn chả tin, vậy mà hôm thi thấy có 1 bạn được 3 giám thị đứng quanh nhắc bài,haizz

có mem nào được gọi đi phỏng vấn đợt thi vừa rồi chưa , bao cho ae biết để còn biết đường tìm kế sinh nhai khác :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên