OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng - Phòng KHCN [05.08.2013] [Nộp HS TT]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
các bạn ơi, hôm nọ một anh gọi điện bảo mình sáng thứ 7 đi thì cầm theo CMT, nhưng ko biết có cầm theo máy tính ko nhỉ?

khi vượt qua vòng test thì sẽ phỏng vấn theo từng chi nhánh bạn nhé. bên này cũng đang thiếu nhiều vị trí CVKHCN cho nên nếu bạn thật sự cố gắng mình nghĩ là sẽ ổn thôi.giám đốc chi nhánh và các trưởng phòng trực tiếp phỏng vấn nếu họ thấy bạn phù hợp thì bạn sẽ pass.thi test xong thì tầm 5-7 ngày thì có kết quả, phỏng vấn xong tầm 2 tuần thì có kết quả nhé :).chúc bạn may mắn nhé!
Quèn là quèn thế nào anh, theo em vị trí nào trong ngân hàng cũng quan trọng hết cũng phải thi vào hết. Theo a nói chỉ lấy khoảng 5 thôi thì tỷ lệ chọi sẽ rất cao... Sẽ cố gắng hết mình ôn luyện vậy, cho e hỏi a chút là nếu vượt qua vòng thi rồi thì đến vòng phỏng vấn là chỉ có chi nhánh ĐDAnh phỏng vấn thôi hay là các CN của Oceanbank tại HN cũng phỏng vấn hả a? A có biết pv xong thì khoảng bao lâu sẽ có kết quả không ạ?

Xin lỗi a vì đã hỏi nhiều nhé, em cám ơn a trước.

các bạn ơi, hôm nọ một anh gọi điện bảo mình sáng thứ 7 đi thì cầm theo CMT, nhưng ko biết có cầm theo máy tính ko nhỉ?
Bạn nộp vị trí gì thế...chúc mừng nhé, mình thì chẳng thấy gì, chắc tạch mất rùi..^^

- - - Updated - - -

Bạn nộp vị trí gì thế...chúc mừng nhé, mình thì chẳng thấy gì, chắc tạch mất rùi..^^

- - - Updated - - -

hì, mình nộp quan hệ khách hàng mà bạn

khi vượt qua vòng test thì sẽ phỏng vấn theo từng chi nhánh bạn nhé. bên này cũng đang thiếu nhiều vị trí CVKHCN cho nên nếu bạn thật sự cố gắng mình nghĩ là sẽ ổn thôi.giám đốc chi nhánh và các trưởng phòng trực tiếp phỏng vấn nếu họ thấy bạn phù hợp thì bạn sẽ pass.thi test xong thì tầm 5-7 ngày thì có kết quả, phỏng vấn xong tầm 2 tuần thì có kết quả nhé :).chúc bạn may mắn nhé!

Sao anh Quangminh_VCU bảo là phỏng vấn xong 2 ngày sau là biết kết quả thôi, dù sao cũng rất cám ơn bạn nhé thông tin rất bổ ích. Mai thi rồi hi vọng suôn sẻ.

- - - Updated - - -

Sao anh Quangminh_VCU bảo là phỏng vấn xong 2 ngày sau là biết kết quả thôi, dù sao cũng rất cám ơn bạn nhé thông tin rất bổ ích. Mai thi rồi hi vọng suôn sẻ.

ak cụ thể cái đợt thi của t nhứ thế này nhé. test hm 22/6, báo đi phỏng vấn thì 2/7 báo đi phỏng vấn vào ngày 3/7. đến mùng 8/7 thì được gọi đi kí hợp đồng.(5 ngày thôi nhé :).vừa xem lại cái lịch bạn ak).còn thực ra khi phỏng vấn xong là đã có kết quả ngay rồi.họ chọn ai là xong luôn mà. cái tuyển CVKH bên này là do giám đốc chi nhánh tự quyết nên rất nhanh. nếu được hỏi nhiều(tầm 10'-15') thì khả năng đỗ sẽ rất cao nhé.

Đề nghiệp vụ khoai thật, toàn bài định khoản kế toán, chả để ý xem lại phần này nên chắc tạch rồi. Nạp ở Đào Duy Anh mà danh sách thi lại ở CN Hà Nội! haizzz

Vừa đi thi về xong bên PGD Đào Duy Anh vào nói chuyện đi, phát biểu cảm nghĩ xem như thế nào. Mình thấy đề lần này khá khó so với những đề được ôn. Có nhiều bạn qua chẳng biết có bạn nào tham gia Ub ở trên này không mình là Huy mã số 27

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên