OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Hỗ trợ kinh doanh - Quản lý tín dụng - Phòng KHCN [05.

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Chi nhánh mình sẽ tổ chức thi tuyển 2 vị trí vào một ngày nên bạn chỉ nộp 1 vị trí thôi nhé

- - - Updated - - -

HTKD- QLTD. Bạn cứ ghi đúng vị trí dự tuyển là hỗ trợ kinh doanh - quản lý tín dụng là được, bên mình không khắt khe quá về cái đó đâu

Anh ơi, anh cho em hỏi là Các vị trí Phòng KHDN Đào Duy Anh đã có kết quả chưa anh? Em và một số bạn chờ cũng lâu rồi mà ko biết tin tức gì nên cũng rất lo lắng, ko biết là mình có bị trượt hay ko

Chi nhánh mình sẽ tổ chức thi tuyển 2 vị trí vào một ngày nên bạn chỉ nộp 1 vị trí thôi nhé

- - - Updated - - -

HTKD- QLTD. Bạn cứ ghi đúng vị trí dự tuyển là hỗ trợ kinh doanh - quản lý tín dụng là được, bên mình không khắt khe quá về cái đó đâu

anh ơi, em ghi nhầm 2 chỗ sđt cố định thành di động có sao k ạ? :)

Mọi người cho em hỏi trong hồ sơ chỉ cần nộp đơn ứng tuyển thôi ạ? Có cần nộp bản sao các chứng chỉ bằng cấp không ạ?

Ko bít sắp tới có tăng lương ko chứ lương ocean bèo lắm, làm hỗ trợ bên này rất rất nhìu cv ko tên, các bạn hãy chuẩn bị tinh thần :(

lcb 4,5tr. pc ăn ca 40k, điện thoại 300k, còn xăng xe tùy vị trí hỗ trỡ, có 4 loại vị trí ht

Vị trí hỗ trợ kinh doanh này dễ vào hơn Chuyên viên khách hàng đúng không mọi người? (với người mới ra trường)

lcb 4,5tr. pc ăn ca 40k, điện thoại 300k, còn xăng xe tùy vị trí hỗ trỡ, có 4 loại vị trí ht
ồh, thế là cao rồi bạn ơi, giờ ở đâu luơng cơ bản cũng tầm thế thôi, hix bạn biết vị trí chuyên viên KHCN thì luơng thế nào ko, thanks b!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên