OceanBank OceanBank CN Thăng Long (Hà Nội) tuyển dụng CV QHKH [17.11.2013]

chắc mình lại bị blacklisst CV rồi =)). đợt vừa rồi đến vòng fv chbi rất kỹ thì lại ko dc hỏi gì @@

Mình vừa nhận được tin nhắn thông báo thi viết 27/11, mình thi ca 14h30, b nào cũng đi thi không :)
Mà thi online là thi những gì nhỉ, có khó không @@

sao bạn biết thi online?t thi hôm 28/11.Thi online chắc có kết quả luôn đấy.T tưởng bạn làm ở maritime bank r :D

mấy bạn này nộp CV online hay nộp trực tiếp thế. mình nộp online mà chưa dc gọi. thi viết ko khó lắm đâu, mình thi 1 lần Ocean r :D

mình thấy ghi trên web của oceanbank là thi online 3 môn trong 45 phút mà. Thế nên, mình nghĩ là thi trắc nghiệm mới nhanh mà đủ cả 3 môn như vậy :)
Lần nộp CN Thăng Long này mình nộp trực tiếp :)
Còn những lần nộp khác mình nộp online cũng chẳng được gọi mấy :)Có lẽ là nộp trực tiếp sẽ có cơ hội cao hơn 1 chút :)

No no :))
Mình vẫn đang làm cho doanh nghiệp :))
Mình chỉ có được bên ngân hàng gọi đi thi thôi:)
Có lẽ hầu như ngân hàng nào mình cũng được gọi đi thi :)
Có ngân hàng vào vòng cuối mấy lần, có ngân hàng trượt ngay vòng 1 ( Lần đó mình cảm thấy hơi bị đen khi vào phỏng vấn với 1 anh mà mình thấy có vấn đề, không ổn - Suy nghĩ cá nhân - Xin đừng ném đá).....
Rất là có kinh nghiệm ngoài xa trường....

sao bạn biết thi online?t thi hôm 28/11.Thi online chắc có kết quả luôn đấy.T tưởng bạn làm ở maritime bank r :D

Trắc nghiệm thì chắc có luôn :)
Chà chà, không biết thế nào @@
Mai thi mới có thể đưa ra kết luận được :))
Đợt thi GDV vừa rồi của Oceanbank là thi trên giấy, cũng 3 môn, riêng nghiệp vụ có cả trắc nghiệm lẫn tự luận :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back
Bên trên