OceanBank OCEAN BANK tuyển CV QHKH CN Hà Nội

ừ nó chấm điểm mà, đạt ở mức nào đó thì vẫn qua thôi ;) k chỉ huy động mà còn cho vay rồi làm thẻ nữa, nhưng nói chung QHKH cá nhân ở Ocean là bóc lột nhất trong số các ngân hàng, mấy tháng trc kia, nó còn cho học việc 2,3 tháng k lương cơ :))

Hôm đi phỏng vấn chị gái duy nhất trong 3 hỏi: nếu thử việc không có lương em có làm ko?
Ngớ ng ra 1 lúc trả lời: không ạ :v :v

Mùng 2/1/2014 bắt đầu đi làm nhé các bạn, tuyển thêm 23 người, chắc trong tuần sẽ có điện thoại báo cho mọi người thôi

Cuối năm họ tuyển nhiều để làm " chân chạy" chỉ tiêu cho họ mà.sau đó là.....không nghỉ cũng tự out hàng loạt b-)!

Sao mọi người suy nghĩ tiêu cực thế nhỉ, bản thân còn trẻ thì có gì mà phải lo lắng.Ai mà không yêu nghề thì đâm đầu vào làm gì ạ. Suy nghĩ lạc quan lên và bắt tay vào làm còn hơn là ngồi đấy than vãn @@.
Em nói thế chỉ muốn xóa tan cái không khí u ám của các anh các chị khi nói về ngân hàng. Dù gì thì ngân hàng luôn luôn là một trong số những ngành ổn nhất cái xã hội này.>:D<

Giờ làm tín dụng ngân hàng là mạt hạ nhất đấy, nhưng vì tình yêu nghề nghiệp cứ theo thôi :))

m thì chả yêu đương gì đâu :| nhưng mà đã học rồi, cảm thấy cũng muốn thử sức xem khả năng của mình thế nào :))
chứ nếu mà đỗ bỏ chỗ hiện tại cũng tiếc :(

Phải thử sức mình chứ, bạn mình cũng CV QHKH lương với nhiều khoản khác cũng hơn 10 tr rồi. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên