Hi bạn, chương trình Về Nguồn là chương trình tuyển dụng, đào tạo trong 1 tháng tại TTĐT, 3 tháng tại DDVKD tại HCM/HN, sau đó mới về đơn vị nhận việc. Trong thời gian này sẽ có mức lương cụ thể cho từng GĐ, các bạn sẽ được trả lương kể cả khi đi học, đi tập sự.

Form đã fix lại, bạn xem form và điền lại nhé
Thưa chị, cho em hỏi form ứng viên em tải về chỉ điền thông tin nên em khôn giám chỉnh sửa, Chị cho em hỏi ở các dòng về : kỹ năng, mục tiêu 3 năm bằng tiếng anh... em điền vào dòng thị bị che mất chữ ở đoạn không nằm trong form, phải lick chuột vào mới đọc hết được, em có được chỉnh sửa lại không Chị, cảm ơn Chị nhiều

OCB lương bèo thôi. Bạn mình làm chuyên viên phát triển tín dụng, lương 4,5tr/tháng là mức đạt chỉ tiêu 1,2 tỷ/tháng. kho đạt lương bị trừ theo danh số. Nó nói có tháng nó không đạt chỉ tiêu nhận được 1tr:D

OCB lương bèo thôi. Bạn mình làm chuyên viên phát triển tín dụng, lương 4,5tr/tháng là mức đạt chỉ tiêu 1,2 tỷ/tháng. kho đạt lương bị trừ theo danh số. Nó nói có tháng nó không đạt chỉ tiêu nhận được 1tr:D
Ợ, thế cái thu nhập ban đầu 7 tr là max ping r à bác

không biết mọi người có thông báo về chương trình này chưa ạ.

Có ai nhận được mail đi test hay phỏng vấn không ? đợi chờ mãi không thấy thông tin gì.

Có ai có thông tin gì k? Mãi chưa thấy gì là sao nhỉ ? có ai nhận được mail qua vòng hồ sơ chưa ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên