Không học trg liên quan đến ngân hàng, tài chính, qtri kinh doanh nhưng có kinh nghiệm làm việc trong lĩnh vực tài chính có ứng tuyển đc ko ad?

sau 15.7 có thông báo lịch thi ở sg và hn nhé các bạn. mình vừa nhận mail của ocb

t cũng vừa nhận được. Ai có tài liệu ôn thi không share lên mọi người cùng làm đi

Mail này phải k mọi người

Chào bạn,

Phòng Nhân sự - NH OCB đã nhận được hồ sơ ứng tuyển tham gia chương trình " VỀ NGUỒN" của bạn.
Chúng tôi sẽ xem xét hồ sơ của bạn với các tiêu chí tuyển chọn của chương trình và báo lại cho bạn kết quả sau ngày 15/07/2015.

Bạn hãy thường xuyên kiểm tra email cá nhân của mình để nhận được các thông tin về chương trình ( Kết quả vòng loại hồ sơ; Lịch thi tuyển; Lịch phỏng vấn; kết quả..) nhé.

Chúc bạn sẽ thành công cùng chương trình.

Trân trọng.

P. Nhân sự & Đào tạo - Ngân hàng Phương Đông ( OCB)

Ko có hạn chót ngày tuyển dụng, căn cứ vào ngày nhận mail mà NH chia theo đợt thi tuyển vậy à ad ơi. Apply ngày 13/07 mà tới 30/07 mới biết là có dc thi hay không thì có lâu quá ko ạ? :3

Đây là mail mình nhận dc
"Chào bạn,
Phòng Nhân sự - NH OCB đã nhận được hồ sơ ứng tuyển tham gia chương trình " VỀ NGUỒN" của bạn.
Chúng tôi sẽ xem xét hồ sơ của bạn với các tiêu chí tuyển chọn của chương trình và báo lại cho bạn kết quả sau ngày 30/07/2015.
Bạn hãy thường xuyên kiểm tra email cá nhân của mình để nhận được các thông tin về chương trình ( Kết quả vòng loại hồ sơ; Lịch thi tuyển; Lịch phỏng vấn; kết quả..) nhé.

Chúc bạn sẽ thành công cùng chương trình.
Trân trọng.
P. Nhân sự & Đào tạo - Ngân hàng Phương Đông ( OCB)"

mình ở Nam Định, không may mà trúng tuyển thì ko biết là làm ở đâu nhỉ, hay là ko được :D:D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên