HOT Nơi chia sẻ, giao lưu và tâm sự của Bankers (hiện tại và tương lai) miền Nam <3

Mình cũng làm eximbank. Cũng gửi mail qua acb mà còn ko thấy gọi thi tuyển. Quá nhọ :))

chính sách ACB thế nào vậy mn? em tính nộp chi nhánh ở tỉnh mà không biết chính sách với chỉ tiêu như thế nào?

ACB có môi trường làm việc tốt nhưng mà bạn cũng phải đánh đổi vài điều...
Minh về chi nhánh lớn trong hệ thống :(. nói chuyện vs anh trưởng bộ phận rất ok và cởi mở. Nhưng thấy hơi chạnh lòng và ko thoải mái đâu đó trong lòng. Sáng nay pv MB cũng ok lắm. mà kết quả pv tận 10 ngày:D. Muốn tím một nơi có thể gắn bó luôn 2 năm trải qua cũng tới lúc phải mới mẻ.
ACB có môi trường làm việc tốt nhưng mà bạn cũng phải đánh đổi vài điều...
Minh về chi nhánh lớn trong hệ thống :(. nói chuyện vs anh trưởng bộ phận rất ok và cởi mở. Nhưng thấy hơi chạnh lòng và ko thoải mái đâu đó trong lòng. Sáng nay pv MB cũng ok lắm. mà kết quả pv tận 10 ngày:D. Muốn tím một nơi có thể gắn bó luôn 2 năm trải qua cũng tới lúc phải mới mẻ.

chính sách ACB thế nào vậy mn? em tính nộp chi nhánh ở tỉnh mà không biết chính sách với chỉ tiêu như thế nào?
Quy trình ACB rất hay nha bạn. Theo mình đánh giá là chuẩn. Công việc chính vẫn là bán hàng và chăm sóc KH. còn lại nghiệp vụ khác có bộ phận support cho bạn.

Các anh chị cho em hỏi có anh chị nào tham gia phỏng vấn vị trí PFC của ACB ngày 03/06/2016 không? Và đã có kết quả chưa ạ? Em nghe nói ACB nhanh lắm thường sau 2 ngày có kết quả, mà em chưa nhận được cái mail nào :(
cũng vài ngày đó em, đâu nhanh dữ vậy. Nhưng ACB đã đi pV thì kiểu gì chả đậu :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,231
Thành viên mới nhất
Qh88black
Back
Bên trên