SHB NHTMCP SHB tuyển dụng CV. QHKH tại nhiều tỉnh toàn hệ thống [31.10.15]

Sáng nay có ai phỏng vấn vị trí kế toán tổng hợp ngày 7/10 nhận được mail tự động của SHB mời ứng tuyển vị trí khác ko?

Gửi các vị trí khác đang tuyển dụng bạn ạ. Thấy có bạn bảo ai mà nhận được là trượt, ko biết đúng ko? Hik
Đó là mail bên phòng nhân sự gửi xác nhận là đã tạch bạn nhé, chứ mail tự động gửi các vị trí khác đang tuyển dụng của Ngân hàng SHB thì cứ 2 ngày mình lại nhận được 1 tin nhé. =))))). Bạn đã pv lần 2 rồi phải ko? ở HN hay trong nam đó bạn?

Gửi các vị trí khác đang tuyển dụng bạn ạ. Thấy có bạn bảo ai mà nhận được là trượt, ko biết đúng ko? Hik
Bạn nói tự nhiện lại làm mình thấy lo lo =)). Bạn đang nói đến cái mail có dạng như này phải ko?
Chào Nguyễn Văn A.
Cám ơn bạn đã quan tâm đến các cơ hội nghề nghiệp tại Ngân Hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội ( SHB ).
Một số cơ hội nghề nghiệp mới tại Ngân Hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội ( SHB ) mà bạn có thể ứng tuyển hay giới thiệu cho bạn bè của mình.

Trân trọng,
Phòng tuyển dụng
Ngân Hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội ( SHB )
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]
bên dưới là những cơ hội nghề nghiệp khác.
Ý bạn là nếu nhận được mail này là tạch phải ko? @Anh Lã Diệu ơi xác nhận giùm em với. Em cảm ơn anh!

K
Bạn nói tự nhiện lại làm mình thấy lo lo =)). Bạn đang nói đến cái mail có dạng như này phải ko?
Chào Nguyễn Văn A.
Cám ơn bạn đã quan tâm đến các cơ hội nghề nghiệp tại Ngân Hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội ( SHB ).
Một số cơ hội nghề nghiệp mới tại Ngân Hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội ( SHB ) mà bạn có thể ứng tuyển hay giới thiệu cho bạn bè của mình.

Trân trọng,
Phòng tuyển dụng
Ngân Hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội ( SHB )
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]
bên dưới là những cơ hội nghề nghiệp khác.
Ý bạn là nếu nhận được mail này là tạch phải ko? @Anh Lã Diệu ơi xác nhận giùm em với. Em cảm ơn anh!
hông phải đâu em, đây là thư trả lời tự động để ứng viên biết hồ sơ đã gửi được đến hòm thư của SHB em nhé :) Có thể quy trình xử lý của SHB hơi lâu nên mọi người hơi sốt ruột thôi

K

hông phải đâu em, đây là thư trả lời tự động để ứng viên biết hồ sơ đã gửi được đến hòm thư của SHB em nhé :) Có thể quy trình xử lý của SHB hơi lâu nên mọi người hơi sốt ruột thôi
Anh ơi, anh cho em hỏi một chút là khoảng bao lâu sau lần pv đợt 2 sẽ có kết quả thông báo đến những bạn được trúng tuyển thế ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên