vị trí hỗ trợ kinh doanh vẫn phải chạy chỉ tiêu nhé, và mình thấy cũng áp lực lắm lắm lun ý :(

Lương bên SCB thì tính ra ngang với các ngân hàng lớn ( chỉ thấy ở xì gòn còn tỉnh thì mình k bít) thưởng thì từ ngày sáp nhập h ít nên ngân hàng có 1 vài chương trình để động viên nhân viên =]] tết chỉ có lương tháng 13 và lương kinh doanh giữ lại hàng tháng ( nhân viên 10%, tổ trưởng trở lên 25%)
Còn mấy cái vụ chức danh các bạn cứ làm dc vài năm sở hữu 1 lượng khách hàng trong tay giống như bank khác thì cũng lên dc thôi nhưng nếu ở tình chức danh như tổ trưởng bộ phận thì lương chỉ bằng 1 nhân viên mới vào ở sài gòn thôi. theo mình thấy là vậy được cái bên SCB làm k bị áp lực như bank khác, nhiều sếp cũng thoải mái
A ơi, vị trí hỗ trợ kd này có bị ép chỉ tiêu k ạ? Hay là back hoàn toàn, m.ng nói làm hoang mang quá

Hic, hôm qua e gọi lên chi nhánh hỏi họ bảo vẫn có chỉ tiêu cho vay và huy động chỉ là ít hay nhiều thôi :<

PandaPk CN bến thành đúng k =]] việc của hỗ trợ nhiều nên chỉ tiêu hình như vẫn có nhưng rất ít mà bạn yên tâm bữa nay mới ra quy định kinh doanh kiếm khách hàng về kinh doanh tự làm hồ sơ theo dõi hồ sơ cho đến khi tất toán =]] hỗ trợ bữa này cũng nhàn phần nào :v

Anh nguyentiendai47 ơi, chỉ tiêu khác quan trọng hơn là gì thế ạ? anh nói rõ giúp e đc ko anh?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên