SCB NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [05.02.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hic, nhưng sao ở web ko thấy có thông báo gì nhỉ? chả nhẽ bị loại ngay từ vòng loại hs :((

b ơi SCB thbao tn hả b? bao h test hay pv vậy? chị t bị lỡ cuộc gọi nên đang sốt ruột quá, haizz, help us! tks b nhiều
hức t cũng bị lỡ cuộc gọi...đợi mãi k thấy họ gọi lại...sốt ruột quá bạn ah

- - - Updated - - -

hic, nhưng sao ở web ko thấy có thông báo gì nhỉ? chả nhẽ bị loại ngay từ vòng loại hs :((

web k thấy thông tin gì cả nhỉ...mail cũng k có...k hiểu NH này tuyển dụng như nào:((((

- - - Updated - - -

có mình sáng nay nhận đc nhưng chưa có hộ khẩu hn ko biết ntn
bạn ơi họ nói như thế nào zậy...nói cho mọi ng đỡ sốt ruột với

Phù đã có kết quả...chờ lâu quá t quyết định gọi hỏi bên đó lun...họ gọi chỉ hỏi mỗi e k có hộ khẩu HN đúng ko...nếu e trúng tuyển vào SCB e có ở lại HN ko..mình trả lời lun là e xác định là định cư ở HN lâu dài ạ...a ấy bảo là thế e chờ kết quả trên web nhé..chắc chỉ tuần sau là có KQ...thế nên các bạn có HK HN rùi thì đừng lo...zẫn còn cơ hội nhé..t cũng k biết thế nào k biết có đc gọi đi test ko nữa :((((

Phù đã có kết quả...chờ lâu quá t quyết định gọi hỏi bên đó lun...họ gọi chỉ hỏi mỗi e k có hộ khẩu HN đúng ko...nếu e trúng tuyển vào SCB e có ở lại HN ko..mình trả lời lun là e xác định là định cư ở HN lâu dài ạ...a ấy bảo là thế e chờ kết quả trên web nhé..chắc chỉ tuần sau là có KQ...thế nên các bạn có HK HN rùi thì đừng lo...zẫn còn cơ hội nhé..t cũng k biết thế nào k biết có đc gọi đi test ko nữa :((((
Vậy là ưu tiên HK HN ah pạn??? Sao trong thông tin yêu cầu ko ghi rõ chứ???haizzzzzzz

Ui, như thế chắc là bạn được rồi đó. Chúc mừng nhé! Tớ không có HK HN đây. Òa òa òa :((. Buồn không để đâu cho hết. hic

Đúng roài, trong phần điều kiện có ưu tiên người ĐỊA PHƯƠNG, hừm:((

Vậy là ưu tiên HK HN ah pạn??? Sao trong thông tin yêu cầu ko ghi rõ chứ???haizzzzzzz
Bạn ơi có ghi là ưu tiên ứng viên người địa phương mà bạn. Bạn xem lại thông tin phần trên sẽ thấy

- - - Updated - - -

Ui, như thế chắc là bạn được rồi đó. Chúc mừng nhé! Tớ không có HK HN đây. Òa òa òa :((. Buồn không để đâu cho hết. hic
Hjx may mắn thì đc gọi đi test chứ test thì cũng k hope lắm vì t nghe nói SCB thi khó lắm:((....tuần sau có KQ mà nên bạn đừng hết hope vội

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên