SCB NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM [24.05.2014]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:rolleyes: "Ngon" ở chỗ nào thế?

Nắm đc các sản phẩm của ngân hàng theo dõi việc phát triển sản phẩm đó ra sao nói chung là theo sát từ lúc con bé nó ra đời đến lúc nó lấy chồng sinh con :D nói chung làm vị trí này sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm về nghiệp vụ và sản phẩm dịch vụ của bank, đầu óc cũng sáng tạo nữa lương lại cũng ko hề thấp thế nên nó ngon cơm bác ah

Nắm đc các sản phẩm của ngân hàng theo dõi việc phát triển sản phẩm đó ra sao nói chung là theo sát từ lúc con bé nó ra đời đến lúc nó lấy chồng sinh con :D nói chung làm vị trí này sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm về nghiệp vụ và sản phẩm dịch vụ của bank, đầu óc cũng sáng tạo nữa lương lại cũng ko hề thấp thế nên nó ngon cơm bác ah
Bạn có thi vị trí này k? Mình cũng đoán công việc nó như thế

Không bạn ơi cũng muốn lắm mà do ko đúng nghiệp vụ mình đang theo nên ko dám thử sức

lúc đó pv mấy người mà lấy 2 e?dc offer lương chưa?họ mu6ón khi nào e đi làm?
Em PV buổi chiều, thì có tầm 7 người, nghe anh bảo vệ nói là sáng giờ tầm 20 người rồi mà k biết buổi sáng là pv ở chi nhánh nào. Em chưa hỏi lương, họ muốn 28 này em đi thử việc với bổ sung thêm quyết định nghỉ việc.

Em PV buổi chiều, thì có tầm 7 người, nghe anh bảo vệ nói là sáng giờ tầm 20 người rồi mà k biết buổi sáng là pv ở chi nhánh nào. Em chưa hỏi lương, họ muốn 28 này em đi thử việc với bổ sung thêm quyết định nghỉ việc.
eo, cho người ta có 1 tuần để nghỉ thôi ah hả?ác dữ, mà e k hỏi lỡ họ trả thấp hơn chỗ e đang làm thì e cũng làm ah?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,007
Thành viên mới nhất
haienxinhdep