Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hihi.ko biết tại sao nhưng mình vẫn thích gdv hơn bạn ạ.mình mòn mỏi chờ gọi đi thi ko biết có được ko.hihi.hi vọng được gặp bạn
ặc ặc,bạn nộp lúc nào mà mòn mỏi thế?mình nộp VCB từ đầu tháng tới giờ còn chưa thấy gì nà,NH qui trình tuyển dụng chậm lắm nên đừng sốt ruột quá bạn ơi,hi,bạn co1d9ang làm ở đâu không?

ặc ặc,bạn nộp lúc nào mà mòn mỏi thế?mình nộp VCB từ đầu tháng tới giờ còn chưa thấy gì nà,NH qui trình tuyển dụng chậm lắm nên đừng sốt ruột quá bạn ơi,hi,bạn co1d9ang làm ở đâu không?
Mình nộp từ 21.nghe nói scb gọi nhanh lắm bạn ạ
Hihi.Vcb thì lâu rồi.mình chỉ nộp SCB thôi bạn.mình đang công tác cho 1 cty ở quận 1 thôi bạn ạ.nghe có vẻ bạn đã trải nghiệm nhiều cuộc thi ở các ngân hàng rồi nhỉ

Mình nộp từ 21.nghe nói scb gọi nhanh lắm bạn ạ
Hihi.Vcb thì lâu rồi.mình chỉ nộp SCB thôi bạn.mình đang công tác cho 1 cty ở quận 1 thôi bạn ạ.nghe có vẻ bạn đã trải nghiệm nhiều cuộc thi ở các ngân hàng rồi nhỉ
uh,mình cũng nghĩ khoảng thứ 5 hay thứ 6 là họ gọi thôi,thấy các đợt tuyển gần đây thì ít thi ngày thường mà thi vào Chủ nhật nhưng ai biết được, nhiều khi có vấn đề gì đó nên sẽ hơi chậm hoặc thi ngày thường k chừng,hi
mình đi thi nNH cũng ít thôi nhưng hay dạo ub nên cũng biết sơ sơ tình hình tuyển dụng các NH đó bạn,bạn học hành gì chưa?hi vọng thi chung nhỉ?hihi :):):)

uh,mình cũng nghĩ khoảng thứ 5 hay thứ 6 là họ gọi thôi,thấy các đợt tuyển gần đây thì ít thi ngày thường mà thi vào Chủ nhật nhưng ai biết được, nhiều khi có vấn đề gì đó nên sẽ hơi chậm hoặc thi ngày thường k chừng,hi
mình đi thi nNH cũng ít thôi nhưng hay dạo ub nên cũng biết sơ sơ tình hình tuyển dụng các NH đó bạn,bạn học hành gì chưa?hi vọng thi chung nhỉ?hihi :):):)
sẽ rất vui nếu được thi chung với bạn.mình chưa.toàn đi chơi lông nhông à.:d

tự dưng hôm nay mình cũng sốt ruột,có ai có tin gì chưa mọi người?thấy tin tuyển dụng GDV biết tiếng Hoa được gia hạn đến 31/5 lận, có khi nào phải đợi xong thì mình thi chung luôn k?

Em nộp hồ sơ thì ứng tuyển với nguyện vọng 1 là GDV, nguyện vọng 1 là nhân viên phòng kinh doanh. Thế mà nhận được tin nhắn với mail mời đi thì NVPKD vào T7 này nè. Không hiểu xem xét thế nào chứ GDV điều kiện dễ thở hơn mà. Huhuhuhu
Các anh/chị xem trong spam có mail mời đi thi hok?
Chứ em họ gửi mail trước 1 ngày (vô spam) rùi mới nhận được tin nhắn sáng hum nay.
Cơ mà có khi GDV chưa thi đâu? tuần sau cũng nên.

Chỉnh sửa lần cuối:
Em nộp hồ sơ thì ứng tuyển với nguyện vọng 1 là GDV, nguyện vọng 1 là nhân viên phòng kinh doanh. Thế mà nhận được tin nhắn với mail mời đi thì NVPKD vào chủ nhật này nè. Không hiểu xem xét thế nào chứ GDV điều kiện dễ thở hơn mà. Huhuhuhu
Các anh/chị xem trong spam có mail mời PV hok?
Chứ em họ gửi mail trước 1 ngày (vô spam) rùi mới nhận được tin nhắn sáng hum nay.
Cơ mà có khi GDV chưa thi đâu? tuần sau cũng nên.
vậy có khi nào chưa thi k?c xem mail hết rồi k thấy gì cả, có lẽ tuần sau k chừng, gdv chị cũng dư tiêu chuẩn luôn mà, mới xem lại phiếu đăng kí thấy c k ghi nguyện vọng 2 luôn mới ghê,hix, mà họ gọi đt hay chỉ gửi mail và tin nhắn vậy em?nếu họ có đt sao e k hỏi luôn ah,hihi,đỡ lo lắng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk