Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vừa tới nộp hồ sơ GDV ở SCB sáng nay :D, ấn tượng với tòa nhà khá đẹp và bảo vệ nghiêm ngặt nhất trong các tòa nhà mình từng tới nộp hồ sơ.
Đi giữa các bức tường lạnh băng và bên cạnh là chú bảo vệ, cảm giác như mình đang đóng film hành động :D
hehe =)) trải nghiệm thú vị thật

hôm nay em rãnh ngồi đọc hết 44 trang để biết thêm kinh nghiệm vào ngân hàng này =))
cơ mà em ngóng ngân hàng đăng tuyển wa" =))))))))))))))))))))))))
ngân hàng này không PR như các ngân hàng khác! tuyển là toàn tuyển thật

đúng ùi,mình làm mấy câu tính toán thôi mà cũng hết gần 20' ah,đề khá khó,hix,mà có mấy câu tới thấy cách hỏi gây confuse lắm,bạn có thấy vậy k?đề thiên vế tính lãi, quy định ngoại hối và thẻ, còn lại là IQ, quy chế tiền gửi tk, bảo hiểm tiền gửi, có 2,3 câu hỏi về TTQT,mà hỏi khó lắm, còn có câu hỏi về marketing nữa,câu hỏi là khi sản phẩm bước vào giai đoạn bão hòa thì marketing theo pp nào?tớ chọn là marketing nhắc nhở,còn lại là 1 số quy định về tiền như là 1 thếp tiền bao nhiêu tờ, 1 bó tiền bao nhiêu tờ, 1 lượng vàng nặng bao nhiêu gam, haiz,hôm qua thi về k nhớ đề gì luôn mà chỉ nhớ tổng chung gồm những phần nào,hnay ngẫm lại nhớ dc 1 số câu đơn giản post lên thôi, chứ mấy câu phức tạp quên ráo trọi,ix,mà av bạn thấy khó k?tớ thấy khó wa,huhu,làm lụi k ah xong ngồi ngắm trời ngắm đất ngắm mây,dc 17 câu, mà giờ mới hiểu tại sao ít bạn nào nhớ đề post lên dc vì nó khó waaaaaa
hix! sao khó nhai thế này =(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất