Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hog biết khi nó báo xog đến ngày pv có lâu không chị nhể, sợ nay báo mai đi pv thì tạch chắc :eek: mà cứ hi vọng rồi nó hog kiu cũng bùn nhỉ :(
c cũng hổng biết nữa,sao mà tạch e?pv mình cũng k biết họ hỏi gì thì cứ xem sơ qua sản phẩm của họ dc rồi,còn công việc GDV thì e google ra sẽ có 1 số NH ghi rõ mô tả công việc ah,mình xem để họ hỏi thì còn biết trả lời,khi pv họ thường hỏi 2 vấn đề này lắm
Haiz,c nghĩ hôm nay mà k có thì chắc phải qua tuần sau quá,cứ đợi chờ mệt wo

Mọi người biết lương của GDV mới vào ở SCB khoản bao nhiêu ko vậy? tầm 6-7 triệu ko ta?

c cũng hổng biết nữa,sao mà tạch e?pv mình cũng k biết họ hỏi gì thì cứ xem sơ qua sản phẩm của họ dc rồi,còn công việc GDV thì e google ra sẽ có 1 số NH ghi rõ mô tả công việc ah,mình xem để họ hỏi thì còn biết trả lời,khi pv họ thường hỏi 2 vấn đề này lắm
Haiz,c nghĩ hôm nay mà k có thì chắc phải qua tuần sau quá,cứ đợi chờ mệt wo
Dạ, thấy NVKD thi cách đây cả tháng mà bây giờ mới có kết quả, mình cũng mới thi mà chị, haizzz
Tại em cũng hi vọng đậu, nhưng sợ hi vọng rồi thất vọng haha :D

Dạ, thấy NVKD thi cách đây cả tháng mà bây giờ mới có kết quả, mình cũng mới thi mà chị, haizzz
Tại em cũng hi vọng đậu, nhưng sợ hi vọng rồi thất vọng haha :D
uh,c cũng sợ hi vọng quá rồi thất vọng,hi,c cũng đang ráng chuyển sự tập trung qua bên VCB mà chưa được nè,híhí

haizz nghe chị nói zụ vietcom mà e cũng thấy nản tóa :D đợt năm ngoái chị có thi vietcom hem, em tạch từ vòng test :D
choỳ,năm ngoái c chưa có B vi tính,nhưng nghĩ k quan trọng nên tung ta tung tăng đi nộp,vì c nộp các NH khác thì họ yêu cầu nhưng vẫn nhận hồ sơ của c bình th7ường,có nơi thì cho nợ,còn VCB thì NO,thế là bị quăng trả hồ sơ liền,kaka,k qua nổi vòng loại nữa là

choỳ,năm ngoái c chưa có B vi tính,nhưng nghĩ k quan trọng nên tung ta tung tăng đi nộp,vì c nộp các NH khác thì họ yêu cầu nhưng vẫn nhận hồ sơ của c bình th7ường,có nơi thì cho nợ,còn VCB thì NO,thế là bị quăng trả hồ sơ liền,kaka,k qua nổi vòng loại nữa là
Em thấy vietcom cũng khó mà zô đc lắm chị ơi trừ khi chị có ô hoặc chị cực zỏi haha

Em thấy vietcom cũng khó mà zô đc lắm chị ơi trừ khi chị có ô hoặc chị cực zỏi haha
cái này ai cũng biết mà e ơi,haha,nên nộp nhưng k hi vọng gì nhiều,do đó mới dồn hết mong đợi vo SCB đó,haha,COCC nhiều nên nói thẳng c thấy NV mất dạy quá,lần trước tài khoản của c bên đó có 5tr mà c quên mã pin,c vô xin cấp lại mà nó chửi c "tài khoản có 5tr mà cũng làm mất số pin", hỏi e muốn lấy dép đập vô mặt nó k?may là c mới có tiền,c đang vui nên c k thèm nói,gặp c đang điên là c quậy rồi đó

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch