SCB NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM [24.05.2014]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn thi khi nào?mới thi hôm rồi mà đúng k?làm ra kết quả ok k bạn?trời sao giống gặp tri kỉ quá,hehe
Mình thi cũng tạm, nghiệp vụ được 60/80, dịch tiếng hoa đc cỡ 60% hog bik có đậu không :)))))))))
Ah cám ơn bạn vì đã post đề lên nha, có mí câu như thếp tiền có nhiu tờ, tính lãi ( tương tự câu mà 1 tỷ tặng thêm bô ấm đó),.. thankiuuuuuuuuuu :X:X:X:X:X

Mình thi cũng tạm, nghiệp vụ được 60/80, dịch tiếng hoa đc cỡ 60% hog bik có đậu không :)))))))))
Ah cám ơn bạn vì đã post đề lên nha, có mí câu như thếp tiền có nhiu tờ, tính lãi ( tương tự câu mà 1 tỷ tặng thêm bô ấm đó),.. thankiuuuuuuuuuu :X:X:X:X:X
bạn làm tốt nhỉ,hi,hôm bữa t thi NV được 59/80 thôi,nhưng av thì chỉ có 17/30, haiz,k bêết có ok k nữa, giờ đang hóng đây

oh bạn làm cũng okei mà, z đậu òy á đợi đi pv ih, mình nghe nói mỗi fần trên 50% là đc gọi pv òy
hên xui,tại vì hôm bữa mình thấy thi đông quá, 2 ngày chắc test hơn 200 người nên có khi lại lấy điểm từ cao xuống thì xem ra cũng khó,hi,ah bạn đi thi có xem dc tầm bao nhiêu người thi k?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên