NHTMCP Phương Tây (Western Bank) tuyển dụng nhiều vị trí tại TP.HCM, Hà Nội & các tỉnh/TP khác [20.1

Không lẽ trong forum ub này không ai đã/đang và sẽ làm việc ở Western Bank ( ngân hàng Phương Tây) này nhỉ.

Hi, bạn changtraibebong, bạn cho mình hỏi hiện giờ Western Bank đã cơ cấu nhân sự, tổ chức xong hết chưa vậy, rồi còn vụ sát nhập với PVFC thì tiến hành đến đâu rồi. Xin cám ơn bạn nhiều.

Western Bank đang trong quá trình tái cơ cấu, dàn nhân sự thượng tầng thì dường như đã là người của PVFC hết,... hi hi. Chắc trong năm 2013 này sẽ xong xuôi hết, lúc đó mới đưa thông tin chính thức. Về cơ bản thì nhân sự cấp nhân viên/chuyên viên thì Western Bank còn thiếu dữ lắm, nhất là vị trí Chuyên viên quan hệ khách hàng,... Nhiêu thông tin đó đc rồi, chuyện bí mật cung đình ko dám nói nhiều.... hi hi

bạn ơi năm nay phương tây thưởng tết thế nào?Lương ở đây cao ko bạn?

Western Bank đang trong quá trình tái cơ cấu, dàn nhân sự thượng tầng thì dường như đã là người của PVFC hết,... hi hi. Chắc trong năm 2013 này sẽ xong xuôi hết, lúc đó mới đưa thông tin chính thức. Về cơ bản thì nhân sự cấp nhân viên/chuyên viên thì Western Bank còn thiếu dữ lắm, nhất là vị trí Chuyên viên quan hệ khách hàng,... Nhiêu thông tin đó đc rồi, chuyện bí mật cung đình ko dám nói nhiều.... hi hi

Bạn changtraibebong oi, cho mình hỏi thêm nữa, Hội sở Western Bank lúc trước là ở Cần Thơ nhưng giờ chuyển lên TP HCM rồi, còn hội sở PVFC lại ở Hà Nội, không biết sau khi sáp nhập xong thì Hội Sở sẽ là ở đâu vậy bạn. Còn ngân hàng sau khi sáp nhập định lấy tên gì vậy bạn, hihi. Cám ơn bạn nhiều.

Bạn changtraibebong oi, cho mình hỏi thêm nữa, Hội sở Western Bank lúc trước là ở Cần Thơ nhưng giờ chuyển lên TP HCM rồi, còn hội sở PVFC lại ở Hà Nội, không biết sau khi sáp nhập xong thì Hội Sở sẽ là ở đâu vậy bạn. Còn ngân hàng sau khi sáp nhập định lấy tên gì vậy bạn, hihi. Cám ơn bạn nhiều.

tình hình Western Bank & PVFC rất khác với tình hình SHB và HBB bởi Western Bank rất "có giá" so với HBB bởi PVFC muốn thành ngân hàng mà ko đc, do đó nếu muốn thành ngân hàng chỉ còn cách duy nhất là hợp nhất với Western Bank, do đó về thực tế thì Western rất "có giá"... ko bị khinh thiệt như HBB,... Nói chung năm 2013 thì sẽ có tin chính thức hết, bây giờ vẫn còn trong "thâm cung bí sử" nên ko dám tiết lộ nhiều....

Cám ơn bạn changtraibebong, sao không thấy bạn đăng ký làm verified banker cho nick có màu vàng, em nhỏ nó mê, hihi?

Cám ơn bạn changtraibebong, sao không thấy bạn đăng ký làm verified banker cho nick có màu vàng, em nhỏ nó mê, hihi?

mình tham gia forum chủ yếu cập nhật tin tức này nọ,... chứ đâu mong gì hơn... mà cái vụ đăng ký đó là sao nữa vậy? bạn biết thì chỉ mình đi... mình ko có nhiều time nên ko tìm hiểu sâu....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên