NH Phát triển Mê Kông (MDB) tuyển gấp CV/NV Kinh doanh & Trưởng phòng Kinh doanh tại Hà Nội & TP.HCM

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bank mình bây h làm ăn khó quá nên muốn chuyển thui, nghe nói MHD lương cao vì là bank nhà nước mà, lý do gi thế bạn, nhắn tin riêng cho mình dc ko?
nick màu cam dậy là bạn đang làm trong bank.sao muốn đổi nữa thế.!
vấn đề k phải là lương bạn àh.cũng nhiều lý do lằm mình k tiện nói...

Re: NH Phát triển Mê Kông (MDB) tuyển gấp CV/NV Kinh doanh & Trưởng phòng Kinh doanh tại Hà Nội & TP.HCM

Bank mình bây h làm ăn khó quá nên muốn chuyển thui, nghe nói MHD lương cao vì là bank nhà nước mà, lý do gi thế bạn, nhắn tin riêng cho mình dc ko?
Hihi k phải nhà nước đâu bạn.có vốn của tập đoàn Fullerton Financial Holding Pte.Ltd của Singapore nhé.
Theo mình biết trước đây thì sẽ làm việc tại HO ở nguyễn công trứ chứ không có ra chi nhánh làm,nên thiệt thòi ở việc các bạn phải trực tiếp tìm KH,còn bây giờ có thay đổi k nữa.thì mình k biết
Lý do thì cũng k có gì đâu!giờ mình làm công ty tài chính k biết sau này có duyên làm lai MDB k nữa?

- - - Updated - - -

có bạn nào gặp vấn đề với cái file thông tin ứng viên ko?
mình làm mà cứ thấy nó gạch chân đỏ lòm bên dưới chữ là sao :((
Mình thử dow bình thường mà,bạn thử lại xem sao?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Re: NH Phát triển Mê Kông (MDB) tuyển gấp CV/NV Kinh doanh & Trưởng phòng Kinh doanh tại Hà Nội & TP.HCM

Download thì bình thường nhưng mà khi điền thông tin vào CV thì những gì mình điền vào thì màu đỏ và đc gạch chân bạn ah :(

- - - Updated - - -

Mình thử dow bình thường mà,bạn thử lại xem sao?[/QUOTE]

:) bạn ơi, đó là chức năng review, chức năng track changes của bạn đang bật, bạn vào tắt đi nhá :) nếu vẫn ko hỉu thì gg bạn nha ^^
Download thì bình thường nhưng mà khi điền thông tin vào CV thì những gì mình điền vào thì màu đỏ và đc gạch chân bạn ah :(

- - - Updated - - -

Mình thử dow bình thường mà,bạn thử lại xem sao?
[/QUOTE]

Mekong Development Bank ( MDB) khác Mekong Housing Bank ( MHB) nhé , hùi đó cũng bị bé cái lầm. Thấy cũng ham nhưng mà thôi , ráng làm hết năm để còn lãnh cái mà lương , thưởng :D

Chuẩn đấy bạn.mình từng làm o MDB.cái này là cho vay cá nhân và doanh nghiệp.bây giờ chắc có thêm huy động hay thẻ,k khác gì là nhân viên tín dụng đâu.good luck .
Bên MDB có bộ phận tín dụng nữa mà bác. Hôm bữa e cũng nộp vị trí Nhân viên tín dụng của NH này, nhưng mà ko được gọi. NV kinh doanh mà làm cho vay cá nhân/doanh nghiệp thì nhân viên tín dụng làm gì?

Back
Bên trên