chế độ làm việc thế nào? về hành chính hay là làm đến 7h tối? thứ 7 chủ nhật phải làm k?

bạn đã có 2 năm kinh nghiệm vị trí j thế, nếu đã có kinh nghiệm làm tín dụng thì chắc bằng dân lập vẫn cứ ok thôi, ngân hàng mình đang thiếu những người có kinh nghiệm mảng tín dụng mà :)[/quote
bạn đã có 2 năm kinh nghiệm vị trí j thế, nếu đã có kinh nghiệm làm tín dụng thì chắc bằng dân lập vẫn cứ ok thôi, ngân hàng mình đang thiếu những người có kinh nghiệm mảng tín dụng mà :)
mình làm ở vị trí chuyên viên khách hàng bạn ah, mình phải hỏi trước vì truoc mới ra trường mình có apply vào eximbank, cầm hồ sơ đến ghi bằng dân lập họ đã từ chối không nhận nữa. Sau 2 năm mình sợ rằng khi cẩm hồ sơ đến VRB họ lại không nhận thôi. Nếu bạn làm trong đó thì có thể hỏi giúp mình được không, hay tốt nghiệp công lập là điều kiện tiên quyết?

CN Hải Phòng thì mình ko bít nhưng mình đang làm ở VRB - HO thấy môi trường ở đây tốt lắm. Các anh chị ở đây rất vui tính. Mình đặc biêt rất quý sêp của mình

Muốn nộp mà không biết cuối tuần họ có làm việc không? trốn về quê thì sợ phụ lòng sếp :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back
Bên trên